Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm ifanye nini zaidi tujue haifai????????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jolebatawi, Oct 28, 2012.

  1. Jolebatawi

    Jolebatawi JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nielezee kwa kurejea matukio haya
    1.Kwanza ni uchaguzi wa UWT uliotawaliwa na vijembe vya hali ya juu baada ya shyrose bhanji kumuuliza sophia simba kama mgombea uenyekiti tena swali zuri mno ambalo kwa mwanasiasa mkomavu katika kulijibu swali lile tayari lingemnadi vyema kama alifanya mema kwenye uongozi uliopita kwa kuwa alitakiwa aelezee uenyekiti wake uliopita lakini akaishia kulewa sifa na kujibu upuuzi na kutoa kejeli kwa lugha za mipasho na bila kusahau huyu ni waziri kwenye safu ya bwana mkubwa aliyeonesha udhaifu wa hali ya juu, ya akina mulugo ndiyo hayasemwi.
    2.Uchaguzi wa UVCCM ambao tumeshuhudia ngumi zikichapwa na hasa jana kwenye mapokezi ya kuupokea uongoz mpya wa UVCCM taifa,,hapa naomba mtambue hawa ndio viongozi wetu wa kesho lakini hawana uwezo wa kutatua matatizo kwa kuonesha uzalendo kwa nchi yao.Vijana humu wanalia kukithiri kwa rushwa baada ya uchaguzi ila kabla ya uchaguz wanakuwa kimya na pia hawatuelezi hatua za kuitokomeza,kwan rushwa ccm ni ki2 kigeni?
    3.Tatu na mwisho ni kitendo cha rais JK kulalamikia rushwa ndani ya chama huku yeye akiwa ndiye mwenyekiti.Je tuseme ameshindwa kuidhibiti rushwa ndani ya chama?MWALIMU NYERERE katika hotuba zake alisema tunamtaka rais anayekemea rushwa kwa dhati kutoka ndani ya nafsi yake hata akiongea sura yake ioneshe kukerwa kwelikweli,,JE SURA YA JK INAONESHA KUKERWA NA RUSHWA KWELIKWELI! tukiondoa ushabiki jibu ni HAPANA!!
    NA KAMA HIVYO NDIVYO,JE CCM IFANYE NINI ZAIDI ILI TUJUE HAIFAI.CHUKUA HATUA
     
  2. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Gracias!

     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kwa kutangaza sera za chama chenu na mipango yenu na sio kukizungumzia chama kisichowahusu hapo watawaelewa la sivyo mjiangalie wenyewe
     
  4. Jolebatawi

    Jolebatawi JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kumbuka kwa sasa ni lazima uupate udiwani,ubunge au urais kupitia chama cha siasa kilichosajiliwa tanzania,,kwahiyo huwezi kuzungumzia mustakabali wa nchi hii kisiasa bila kuangalia mambo yanayoendelea kwenye vyama vya siasa,,hivyo nakushauri kuchangia hii mada bila ushabiki wa kiccm wala kichadema..Tatizo watanzania tunapenda kulizwa na visivyoliza,,tunanyamanzishwa na vya kijinga na mwisho tunatulizwa na vya kuudhi,,hivyo tafakari mapema na si kujisahau wakati wa uchaguzi na uchaguzi ukishamalizika kama kawaida tunaanza kupiga mayowe.
     
  5. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,215
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Itakapoanza kutafuta ushindi kwa kutumia viungo vya ALBINO!
     
  6. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ikojolee kuruan
     
  7. l

    lukme Senior Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikipata anguko la Tsunami
     
  8. c

    chief72 JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hadi siku tupigane ndo tutamini,
    kaka hili jambo ni tatizo
    ccm hawafai niamini mimi nahapa nina kadi ya ccm, huwa naitazama naona kama pana picha ya bastola na mapanga
     
Loading...