Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM huu ni woga kuishiwa au?!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Xuma, Oct 15, 2010.

  1. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikitumiwa haya matext meseji na na hawa mafisadi. Kama kuna mtu anaweza kustop hii kitu anisaidie.

    ETI...
    Tanzania ni kisiwa cha amani.Tunaamini KIKWETE kwa kushirikiana na wananchi wa dini zote Mungu anakwenda kuijalia nchi hii kuwa pia kisiwa cha neema.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mfa maji hakosi kutapatapa
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Leo Ahsubuhi nimepata sms inasema
    VYAMA VYA SIASA VILIVYOANDIKISHWA NCHINI NI 18 LAKINI HAKUNA HATA CHAMA KIMOJA UKIVIWEKA KWENYE MIZANI KITAKACHOFIKIA CCM, CHAGUA......

    Nakubaliana nao kwamba hakuna chama ukikiweka kwenye mizani na ccm kitakachiofikia kwa ufisadi, mauaji, wizi, UFATAKi, uongo n.k.
     
  4. M

    Mikomangwa Senior Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NOT under Kikwete and CCM! Tuliahidiwa MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA, mbona hatupewi tathmini na mtoa ahadi kama kweli maisha yamekuwa bora zaidi au yamedidimia tena kwa kasi zaidi, ari zaidi na nguvu zaidi? Majibu yangepatikana kwenye mdahalo tena kwa mbwembwe kama they were positive! Mwaka huu slogan hiyo inaogopwa kama ukoma. KISIWA CHA NEEMA mbona hakihubiriwi kwenye kampeni ili watu waulize maswali????
     
  5. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JIBU LA SMS HII: Hatudanganyiki tenaaaaaaaaa!!!

     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    uwoga na aibu ya kushindwa...hahaa wanafikiria kweli wataweza kuwa chama cha upinzani???
     
  7. C

    CAIN Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi kuhusu meseji toka kwa Chadema???

    Au hizi hatutakiwi kuzi'stop' nazo???


    Usiulize utafanyiwa nini na Tanzania... Jiulize wewe umeifanyia nini Tanzania...

    Wengi wenu mnaolalamikia maisha bora ndo wa kwanza kuiharibu. Hata huyo Dr. Slaa akiingia madarakani kama wewe binafsi hujabadilika kitabia, itakuwa ni sawa na kuchota maji baharini tena kwa kutumia gunia la katani na kwenda kuyamwaga kwenye mfereji.

    Wewe ndo wa kwanza kutupa uchafu mtaani kwako... wa kwanza kukojoa katika kuta mbalimbali mitaani... wa kwanza kutupa chupa tupu za maji... wa kwanza katika kila uharibifu.. halafu leo unataka maisha bora. Acha upuuzi wewe!!!

    Onyesha namna gani utamsaidia hata huyo Dr. Slaa wako unaetaka aende Ikulu kukupa maisha bora, na sio kulalama kuhusu ufisadi ilhali we nawe ni fisadi namba moja mtaani kwako...

    Acha upuuzi. Kuwa na fikra chanya..


    Nawakilisha Oktoba 31
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wakati kiwete ndiye kiongozi wa kwanza tanzania kuwagawa watz kwa vitendo hadi akaamua kuweka mambo ya dini yake ya kiislamu kwenye ilani ya chama chake na kuinadi........sasa hapo nani mdini kwa vitendo?........kikwete mdini mkubwa na ni hatari kwa mustakabali wa taifa iwapo atachaguliwa kwa ana ajenda za siri kibao
     
  9. A

    August JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    sasa hivi ndio najua maana ya Nyerere kumuweka pembeni JK kinyago mwaka 1995, he saw it comming, ndio maana akarekebisha mambo kitaaluma, sasa hivi tumepata role models wetu, kibonde, clouds nk nk, wakati ukweli wenyewe wao wenyewe hawawezi kuishi na haki hii ya competition labda wapewe monopoly, wakati dunia ya sasa hairuhusu mambo hayo au ukweli wa mambo, wapinzani wao wa biashara wanaweza ingia kwa njia tofauti angalia hiyo belair ya india? kuna mtu anaweza kushindana nayo? labda sheria za nchi au za biashara zibadilike, wataanza na mobile, watakuja na internet , na watamaliza na bolly wood nk nk
     
Loading...