Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm hoyeeeeee! Nchimbi hoyeeeeeeeee!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by frema120, Apr 22, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hikiwa ni siku nying zimepita pale miccm hilopochukua ujiko n.k kwenye msiba wa kanumba, kwakutoa mi ahadi kibao tukianza na m/kit wao kikwete mil 10, nchimbi n.k, habari toka ndani kabisa zinasema mpaka sasa hakuna ata sh 100 imetolewa, upuzi huu ni bora kila mtu hautambue........, naona 2015 kama vile mbali.
     
  2. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    'H' zimekuwa nyingi hadi zimebadili maana halisi ya maelezo yako Boss!
     
  3. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo sio H, ujumbe unaeleweka najifunza kiswahili sasa apo nimejitaidi sana.
     
  4. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo sio H, ujumbe unaeleweka najifunza kiswahili sasa apo nimejitaidi sana.
     
Loading...