Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Houston, Tx 2011: Dowans walipwe hela yao ASAP!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUVUZELA, Feb 9, 2011.

  1. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG] Viongozi wa Muda wa TAwi na Viongozi wa Shina no 1 Houston, Texas


    [​IMG]Katibu wa Tawi wa Muda akimpongeza Mwenyekiti wa shina no 1 Houston Cassias Pambamaji mara tu baada ya ufunguzi wa shina hilo katika sherehe hizo

    [​IMG] Da Zainab pia alikuwepo
    [​IMG] Hongera mwanachama mpya
    [​IMG] Hongera sana kwa kujiunga na CCM
    [​IMG] Uongozi wa Shina na Tawi la Houston, USA
    [​IMG]
    Tuko Juu!
    [​IMG] CCM Juu Juu Juu zaidi!
    [​IMG] CCM Oyee!
    [​IMG] OYeee!
    [​IMG] Mwenyekiti wa muda wa Tawi Novatus Simba akimpongeza mwanachama mpya mara baada ya kuchukua kadi yake
    [​IMG] Kaka Juma Maswanya pia alikuwepo
    [​IMG] Wanachama wakiwa na sura za Furaha
    [​IMG]I likuwa ni furaha tupu
    [​IMG] Hongera saaana!
    [​IMG] Mwanachama mpya na Viongozi wa Muda[​IMG] Maswanya,Simba, Kitogo
    [​IMG] Secky Adadi akichukua kadi kwa furaha tele
    [​IMG]
    Kila mtu alikuwa happy!
    [​IMG] Chacha Mussa Akipokea kadi yake
    [​IMG] Hongera LBT!
    [​IMG] Da zainab akiwa mwenye furaha tele
    [​IMG] Katibu akitoa kadi kwa mwanachama mpya huku viongozi wengine wakiangalia
    [​IMG] Green and Yellow!
    [​IMG] Karibu sana kundini!

    Ilikuwa ni nderemo na vifijo kwenye mnuso wa nguvu ktk kuadhimisha miaka 34 ya kuzaliwa kwa CCM huko Houston, TX siku ya J'mosi February 05, 2011
     
  2. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kazi ipo mwaka huu hapo Houston!!:coffee:
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    NGUVU YA UMMA TUNAKUJA KUWATOLEENI MAAMUZI MAZURI ZAIDI KWENYE KILA SWALA LA GHILIBA FITINA NA USALITI WOWOTE UTAKAOTOKEA HAPO BUNGENI WALA MSIWE NA WASIWASI; MACHO YOTE KWENU

    [​IMG]
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    wanafki wakubwa!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ndio warithi wa akina Makimba and co.
     
  6. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inaelekea dau walilopewa na mafisadi ni kubwa..mtu mzima kuuza utu wake si utani..my foot!!
     
  7. Mhubiri

    Mhubiri Senior Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 177
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    wanauza sura tu,hawana lolote
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwanza nina wasiwasi kama ni wabongo hawajamaa. Na ndio maana uraia wa nchi 2 hatuutaki kwani tumegundua kuna wauza sura wako huko nje wanajifanya watz :twitch:!!!
     
  9. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,436
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    If you cant bit them.....join them!
     
  10. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani siasa zina hisia nyingi, mzuka upo, chuki, furaha, majungu, wivu, waacheni. Kama ninyi mna chama chenu mkipendacho basi waacheni nawao wapende chao. Ikibidi muwakosoe kwa sera zao au misimamo yao yakiitikadi na kimsingi. Hisia pelekeni kitandani kwa wake zenu. Dont be emotional people.lol And wapi wamesema Dowans walipew? That is bullshit.
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Maskini mbona wamechoka hivyo duh rudini tu bongo wapendwa wetu!!
     
Loading...