Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hoii au hai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnwele, Jul 15, 2011.

  1. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    najaribu kutazama jinsi CCM a.k.a chama cha magamba kinavyoendelea kumomonyoka je,ni dallili za kuendelea kuwa hai au kuendelea kuwa hoi kisera?
     
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thread yako haina tija. zipo nyingi sana humu jf za aina hii. we want new things.
     
  3. A

    Adam waTZ Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti hai au hoi hata wakiwa hoi au hai ww utabaki kuwa hoi siku andika points mbana
     
Loading...