Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hoi Kirumba -Mgombea akataliwa kujitoa kwenye kinyang'anyiro.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Mar 24, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mgombea udiwani wa CCM kata ya Kirumba jijini Mwanza bwana Jackson Robert ameomba kujitoa kwenye kinyang'anyiro cha ugombea katika kikao cha siri kilichofanyika juzi La Kairo Hotel.Hali hii imesababishwa na CDM kuendelea kukubalika jijini Mwanza huku kukiwa na dalili zote za kata hiyo kurudi tena mikononi mwa CDM kama ilivyokuwa 2010 kabla diwani NOVATUS MANOKO(CHADEMA) kufariki mwaka jana.Uongozi wa CCM mkoa ulikataa ombi lake.

    Source:Makamanda waliojipenyeza kikaoni juzi.
     
  2. s

    sarawati Senior Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na bado ndo kwanzaa mapambano yanaanza..
     
  3. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni rasha rasha tu, masika yenyewe yanakuja!
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nasikia hata Sioi alimanusura kutaka kufanya hivyo ila gamba fulani akaokoa jahazi.
     
  5. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanza wameshachoka na cham cha mafisadi ccm .Mungu yupo upande wa mabadiliko.Mza kwa wakati huu chadema kinapendwa hadi na watoto wa shule za chekechea
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    2015 ni mbali sana kwa mwendo huu wataachia wenyewe
     
  7. j

    jigoku JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli basi maji yamewafika shingoni,maana nilipata kusikia kuwa hata Sioi alitaka kuchomoa,kumbe na Kirumba hali ni tete,makamnda kazeni buti haya magamba msiyape nafasi ya kupumua
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    wafie mbali.
     
  9. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    waende zenji maalim seif awape harua
     
  10. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sasa huyo diwani anasubiri nini,siakimbie tu? Au anasubiri aibu? Ilishamkuta tayari,
     
  11. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BENDERA YA CCM
    1. Nyundo = Gonga vichwa vyao ubongo utoke hadi wafe.
    2. Jembe = Chimba kaburi uwazike marehemu waliogongwa na nyundo hadi kufa
    3. Kijani = Waozee kaburini hadi nyasi ziote, mpaka mwisho wa dunia.
     
  12. m

    movichboy Senior Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ni ngumu sana kwa Jackson Masamaki kushinda pale Kirumba kwa sababu nyingi tu, kwanza CCM haikubaliki kabisa pale na watu walio wengi. Kata ina idadi kubwa sana ya vijana ambao ndio wapiga kura wa CDM tena ni vijana wenye uchungu wa mabadiliko hasa kwa kuzingatia uongozi wa CCM ulivyowatenda kwa kutowapa kabisa kipaumbele baada ya kulifanya soko la samaki la Mwaloni kuwa la kimataifa. Vijana wengi kutoka Magomeni, Kabuhoro, Ibanda, Kirumba walikuwa kipato chao kinatokana na soko hili ambao kwa sasa karibu wote hawana ajira pale. Mbaya zaidi mgombea wa CCM Jackson Masamaki hakubaliki kabisa kwa vijana hasa kwa utajiri wake kuhusishwa na ushirikina na matukio ya ujambazi, Imetokea zaidi ya ndugu zake wanne kukutwa wamekufa katika mazingira ya kutatanisha na inasemekana mpaka sasa ndugu wanaogopa hata kuishi naye kwa hofu ya kutolewa mhanga na jamaa.
     
  13. L

    LULENGO Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MWANZA MWAZA CHADEMA FULL mwacheni aisubiri yowe hadi kwa shemeji yetu,sijui atajificha wapi maana waliambiwa mapema hata lingewekwa jiwe na pipoz pawa lingeshinda mbele ya Kirumba.Wenje pale haines hapa naibu meya kule hivi atatokea wapi bora akavue tu hayo masaki yake hapo ziwani ziwa liko karibu yake,ajitose huko kuliko kuleta ubabaishaji hapa Kirumba.
     
  14. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,812
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mbona nimeambiwa CCM imemuita MWITA GACHUMA kumpatia tafu kijana Jackson Masamaki? Halafu nimeakia eti jana mkutano wake ulifana sana baada ya kuhutubiwa na Gachuma na baadhi ya vijana walirudisha kadi za CDM.

    Halafu Lameck Kairo ameahidi kutengeneza madawati kwa shule zote za kata ya Kirumba kwa kutumia pesa zake kama alivyofanya huko Rorya kama watamchangua Jackson Masamaki? from a NEUTRAL SOURCE anasema mchuano ni mkali sana kati ya CDM na CCM
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nguvu ya umma imekubalika mwanza.
     
  16. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mh, kazi ipo, time will tell
     
  17. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,165
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi walivyomdhalilisha kuwa anatafuta ubunge kulisha familia, nashangaa anapata wapi 'Courage' ya kuendelea na kampeni.
     
  18. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu hizo ni hadithi. Jana wakati mkutano huounafanyika nilikuwa pale Kirumba Resort, karibu na hotel ya La Kairo, nikipataKitimoto yangu. Mkutano ule uliandaliwa sana kwaajili ya kuwavuta watu lakiniwatu wengi wenyeji wa eneo hilo hawakuonesha hata hamu ya kuhudhuria. Watuwalikuwa wengi kiasi kuliko mikutano yao mingine lakini ni nguvu kubwa sanailiyokuwa imetumika, na kwa nguvu ile ilitegemewa watu wawe wengi sana lakinihaikuwa hivyo. Vijana wengi waliokuwa wamehudhuria mkutano ule kwa kuahidiwalunch, walipokuja pale Kirumba Resort, walipanda kwenye kale kaghorofa kamitikupata ujira wao, na walikuwa wakisema kuwa kazi wamemaliza sasa ni wakati wakupata ujira wao kama walivyoahidiwa. Kule juu sijui kama ilikuwa ni mlo tu auna malipo mengine.
     
Loading...