Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm hizi tisheti na kanga vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ringo Edmund, Jun 8, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huwa najiuliza hawa ccm wanaagizaje mzigo wa sare\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\/
    huwa wananunua nyingi na kuweka store au kila likitokea jambo wanapiga simu china faster?
    maana nasikia kesho wanataka kuongea na wanachama wao pale jangwani na kwa kuwa chama hakiko rohoni huwa wanajitambulisha kwa mavazi.
     
  2. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa bado hawajasoma nyakati, kuproject kwao ni tatizo, unajua bado hawajui maana halisi ya culture change in any organition, sasa wajiandae kuwa wapinzani, unajua ukiwa umezoe kuwapanda wenzeko migongoni, siku moja unaambiwa leo ni zamu yako kupandwa, kichwa ni lazima kiume, utatafakari mengi, ni lazima utagoma, utasingizia mengi, ccm kazi wanayo, CDM NA SISI NI ZAMU YETU KUUPANDA MGONGO WA CCM, TUKAZE KAMBA, WAACHE MAIGE KILA KITU LAKINI NI LAZIMA TUTATAWALA 2015
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    waache kutapatapa kwani hawajui jambazi haogopi jela?
    kuiba wanataka ila jela hawataki hata kuitambua.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ringo Edmund!

    Nakwambia hawa mafisadi mwisho wao umeonekana tangu miaka kadha inayokatika.
    Nakwambia hiyo kesho pale jangwani tusubirie na tuone. Hata wakigawa tisheti magunia na mabehewa nakwambia wakawapelekee familia zao.
    Yani nakwambia hawa magamba hawana chao tena na hizo tisheti & kangha watavaa watoto wao.

    Wananichafua roho sana hawa majambazi.


    KG YA SUKARI TOKA Tsh 650 hadi Tsh 2,500/?
    BATI G30 TOKA Tsh. 6,500/ hadi Tsh 15,500/ kwa kweli hili la mfumko wa bidhaa muhimu imenikatisha tamaa kbs kwa hawa mafisadi.
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    teh na bado maisha yatazidi kupanda tuu..tuombe uzima tuu
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    mi nafikiri huwa wanazo tayari ila uwa wanasubiri mda wa kampano wagawe kwa wenye njaa njaa zao
     
Loading...