Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm hizi njama za chadema kule arumeru mnazijua?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwanajamii, Mar 19, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CCM sijui kama mnazijua hizi mbinu za CHADEMA za kutafuta ushindi kule Arumeru?
    Mna taarifa kwamba kuna kadi feki zinachapishwa Arusha mjini na Karatu kwa ajili ya kuzipeleka Arumeru. Wasimamizi wa shughuli hizo wakiwa Wabunge wa majimbo hayo;
    Mna taarifa kuwa kadi za kupigia kura kwa wale wenye mwelekeo wa kuhamia CCM toka CHADEMA zinakusanywa na Chama hicho ili zikahifadhiwe hadi siku ya kupiga kura;
    Mnazo taarifa za kuwepo kwa njama za wanaume kuwalazimisha wenzi wao kupigia CHADEMA kura la sivyo ndoa zivunjike;

    NB. Njama hizo zimekuwa zikitumiwa sana na CHADEMA na mojawapo ya maeneo walijaribu ni kule Tarime aliposhinda Chacha Wangwe baadaye Charles Mwera kabla hajahamia CUF. Aidha maeneo ambayo bado wanawake hawana sauti wamekuwa wakikumbwa na adha hiyo ya kunyimwa haki ya kumchagua kiongozi anayewafaa.

    Chukueni tahadhari.

    Nadhani mlikuwa mnajiuliza kwa nini Vicent Manyerere, Godbless Lema na hyu Jamaa wa Karatu wawe viongozi katika uchaguzi wa Arumeru? na hasa ukizingatia walivyo na upeo mdogo wa uelewa? sasa nadhani mmepata jibu.

     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Uwezo wako wa kufikiri ni sawa na punje ya Ulezi.
     
  3. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kalale siasa hujui. Bado unanukamaziwa mdomoni
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,224
    Likes Received: 11,570
    Trophy Points: 280
    CCM is running away like headless chicken.
    Haya unayoyasema yanaweza kufanywa na CCM pekee, na siku ukiona mpaka kadi feki za kupigia kura zinafanikiwa kutumika na wapinzani basi kaa ukijua CCM ni sawa na mlevi wa gongo aliyeyeyuka maini.
    Umetumia narrow mind juu ya hii spinning uliyojaribu kuiandika ki-layman.
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ungesema haya yanafanywa na CCM ningekuelewa
     
  6. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Huyu atakuwa Lusinde kibajaj...
     
  7. m

    mtayeshelwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 783
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    Wewe unanuka kinyesi tena cha kuharisha umesahau kuchamba nenda kachambe ndiyo uje uchambue hoja
     
Loading...