Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hiyo ni ishara ya nchi nzima siyo Mara(Musoma)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, May 19, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kwakitendo kilichofanyika Mara hiyo ni ishara ya kuichoka CCM hivyo Nape anayokazi kubwa labda uanze kuwapa pesa watanzania kwani ndilo tatizo la msingi!!Hiyo ni endiketa kwa mkoa mzima mjipange Nguvu ya umma inakuja CCM siyo chaghuo la wana mara hizo ndiyo salamu zangu!
     
  2. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    igweeeeeeeeeeee nimekusoma wape mambo
     
  3. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watakupuuza tu
     
  4. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    saa ya ukombozi yaja kwa spidi.........
     
  5. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna lililo na Mwanzo lisiwe na Mwisho

    Hii ni moja ya siri ya jinsi mambo yanavyokwenda hapa duniani, wale wanaopenda Ukweli Mwenyezi
    Mungu huwapa Hekima Wakati wote kuepukana na Madhara ya Mwisho wa dhama au Maisha.

    Hao kwa sababu ya kujua kila kitu kina Mwisho hujiandaa na ukubali bila kipingamizi Mwisho unapofikia,
    Hawaumii sababu tayari watakuwa na hekima ya nini cha kufanya, au tayari watakuwa wamekwishatumia
    hekima kujiandaa na Maisha Mapya.

    CCM Imefikia Mwisho, kila mtu anaona, hata watoto wadogo, ila wao pekee, wanaelekea shimoni,
    lakini sababu hawapendi kweli, wanapingana na forces of nature, Madhara yao yatakuwa makubwa
    zaidi, sababu wanaenda kama vipofu, watajigonga ukutani kwa nguvu sana, wataumia sana CCM

    Hata Mungu ameishaahidi kwamba, ataziondoa zote, Dunia na Mbingu kwa pamoja zisiwepo tena.
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Sema umepuuzwa wewe na magamba yenu!
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM sikio la kufa, nchi ishatembea hii!
     
  8. O

    Oikos Senior Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasikia raha jinsi Watanzania wanavyofumbuka macho sasa!! Songa mbele wananchi, mabadiliko ni muhimu!!! Hongera wana Mara...
     
Loading...