Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hiki ni kisasi Kawe au?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wa Ndima, Nov 8, 2010.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Siku chache baada ya Uchaguzi kumalizika na sisi wana Kawe kumchagua Mbunge wetu Halima MDEE, Dawasco wameamua kutukomoa kwa kutukatia maji mfululizo.

    Sio kawaida huku kwetu maji kukatika kiasi hiki hasa siku mfululizo bila taarifa lakini hii imekuwa sasa kama tunakomolewa, maji yanaweza kutoka kwa robo saa tu yanakatwa tena, hiki ni nini jamani CCM?

    Dawasco mkumbuke hata mkiendelea kutukatia maji ndo mnazidisha chuki kwetu wana Kawe juu ya Serikali yetu na hakika chuki inaongezeka ipo siku mtaiona dhahiri machoni penu. Mlaaniwe nyie na CCM yenu mnayoisujudia!!!
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hata ubungo nhc hii mitaa maji yalikuwa yanatoka daily sasa ni two weeks no maji
     
  3. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wanatukomoa
     
Loading...