Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hii ndio amani mnayotuambia watanzania tuzidi kwachagua?

Discussion in 'Jamii Photos' started by bashemere, Jul 26, 2012.

  1. b

    bashemere Senior Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nawaachia ritz na zoba maana wao haya ndiyo mafanikio ya wamu ya nne
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    wezi sana ccm hizo pesa walizoweka Uswiss wzirudishe nyumbani zitumike kurekebisha uchumi huku
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mambo ya kufuta ujinga hayo
     
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi nimeyapenda madawati hayo.
     
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ndiyo hiyo hiyo hakuna nyingine! Watoto wahabugudhiwi na yeyote, hakuna mwalimu, hakuna madawati, hakuna vitabu, hakuna fujo, kuko shwariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii wanasoma kwa raha kabisaaaaaaaaaa! Hali hii inanipata hasira sana, EE Mungu nisaidie nisije ua mtu hapa duniani, maana kuna watu wanafanya wenzao wajinga sana. Watoto wao wanasoma wa kwetu wanahudhuria kwenye jengo mfano wa shule. shhht!
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Hili swala lipo mahakamani.
     
  8. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu wangu ni Tanzania au ni ndugu waliopata uhuru juzi ie Nambia au Msumbiji au hata Somalia kwa Alshabbab?? Kwa nchi tajiri kama TZ na tukiona hivi tusishangae kuwa jimbo hilo lina Mbunge, waziri na pengine rais ametoka huko. Mimi sishangai hapa tulipo twaweza kuona mambo mpaka tukazirai, ni kije kizazi chenye usongo na nchi hii iliyojaa maziwa na asali.
     
  9. B

    Bob G JF Bronze Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya ndo maisha bora kwa kila mtanzania
     
  10. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ccm ni kichefuchefu, ni afadhari kuchagua manyani kuliko wahuni wa ccm, shame on them,&*(&*(^&^&*%&*&^8 you
     
Loading...