Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hii kiboko !

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by chama, Sep 5, 2010.

  1. c

    chama JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bado naikumbuka ccm ya Mwl. Nyerere; wakati ule chama kilikuwa na maadili na miiko ya uongozi. Chama hakikuwa sahihi 100% lakini angalau kilikuwa kikimjali kila mtanzania. Wengi tulitegemea ccm kingemuendeleza mtanzania hasa kwenye kipindi hiki cha vyama vingi, leo hii chama kimegeuka kama club ya wahuni watupu, viongozi tulio nao wapo mstari wa mbele kwenye kuliangamiza taifa letu, kila kukicha kashfa, sijui ni kiongozi yupi kumuamini; cha ajabu viongozi hao wamekuwa mstari wa mbele kukanusha hata mambo ambayo ni dhahiri, hebu wana ccm tuliangalie hili jipya la Bw. Kinana, maishani mwangu sijasikia hata siku moja mchaga wala muhaya wakawinda tembo, siku zote wawindaji haramu ni wasomali haya unganisha hesabu hapo, wawindaji haramu wasomali, Kinana msomali halafu mtu Kinana leo hii anakataa kwamba hajui mzigo aliokuwa anasafirisha? Kweli watanzania tumekuwa mbumbu lakini haya mengine hebu tuyaangalie kwa makini nadhani wakati ccm tumekuwa mstari wa mbele kuwa wapinzani yupi ni raia au si raia hebu tujichunguze wenyewe kwa maslahi ya taifa letu.
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nyerere alikuwa na nafasi ya kubweteka maana kwanza ilikuwa chama shika adabu ops hatamu hakuna upinzani na ukileta fyoko unatoswa baharini na jiwe shingoni.
    lakini aliweka mbele TANZANIA na watanzania ili waweze kujikwamua na kusonga mbele
    ila ccm hii ya sasa wanakoroma na shibe ya matunda ya uhuru huku wakiendelea kupopoa mwembe uliomaliza msimu wake
     
Loading...