Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hii dhambi ni mauti yenu hapa hamponi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duma, Jun 24, 2011.

  1. D

    Duma Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi yetu inaelekea pabaya. Mtu mmoja tena msomi na mwana ccm kama hivi iwapo ccm 2015 itamteua Mwislam au Mzanzibar basi hataichagua ccm bali atachagua chama kingine ambacho mgombea wake ni Mkristo. Alisema yuko tiyari kumumchagua hata E. Lowassa au hata fisadi yeyote kuwa rais ilimladi ni mkristu. Hii imenitisha sana maana tuendako ni hatari.
     
Loading...