Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hawana Chao Jimbo la Iringa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Expedito Mduda, Jun 17, 2012.

  1. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli CCM imekwisha na iko ICU. Leo hapa Iringa toka asubuhi wanahamasisha mkutano wao lakini hakuna kitu.

    Sasa hivi wamekodi boda boda lakini hakuna kitu. Watu wa boda boda wanazunguka mjini lakini wapi.

    Jana watu kwenye mkutano wa CHADEMA watu walikuwa nyomi.
     
  2. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tupe na pctr kamanda.
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo wingi au uchache wa watu ndiyo uhai wa chama?
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  4. W

    Welu JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    wamezidi kufuata nyuma ya CDM kwa nini? Kwanini wasiende Rukwa? Wanasubiri wakisikia chadema imepita mahali nao utasikia hao nyuma kama nani vile....... Igeni ya tembo.
     
  5. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hiki si ndio kile chama chenye mtandao mkubwa na zaidi ya wanachama milioni 5?
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wanaandaa maziko yao 2015.
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wamebakia wala nchi tu ambao ni kama familia 7 tu.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mAREHEMU ccm ANANUKA RUSHWA
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wanajua kinachoendelea huko dodoma?nasikia lissu na mbowe wanavua magamba!
     
  10. s

    swrc JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hebu tujuze zaidi huko dom
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Together we can!bidii yetu na maamuzi yetu ndoitakayoiweka chadema madarakani!!!tuwe mabalozi wa mabadiliko,mimi na wewe!!!wewe,mimi na yule ndo tutakaoleta mabadiliko kwa kuchagua kilicho safi!!Peoplesss!!!!!!
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Gamba la kobe
     
  13. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Pipooooz!!
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    chama unatafsiri kama nini kamuulize msajili wa vyama kabla ya chama kupewa usajili wa kudumu anaangalia vigezo gani ???
     
  15. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    siku za Nepi kama katibu wa uenezi zimefika ukingoni. Ni bora afanye uamuzi mgumu. Kwanza ni kipindi cha uongozi wake ndiyo watu wanahama chama kwa mamia.
    worse enough anatumia kauli za hovyo na matusi as he did at Iringa today. shame on HER.
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siyo iringa tu kote kote
     
  17. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Marehemu CCM tulimpenda ila kukataliwa na wananchi kumempenda zaidi.Rest in peace CCM jiandae kuwa chama cha upinzani maana hata kabla hujawa chama cha upinzani tayari umeisha anza kazi ya chama cha upinzani kwa kucopy na kupaste kila kinachofanywa na CHADEMA.
     
  18. a

    akide Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kweli ccm imeishiwa,nawashauri wasiige ya chadema,maana wanajiharibia zaidi.
     
  19. m

    mkurugenz JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    shida wenzetu wa ccm kila siku wanatueleza yaleyale bila ya kuyatekeleza,ahadi kibao wazifunika sasa wananchi watapata wapi shauku ya kuwasikiliza
     
  20. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani kwani hiki chama changu cha Magamba hakijawafanyia lolote jema? Mbona mnakipondea sana hiki chama changu? Nitaendelea kuwa mwanamagamba hata kama nitabaki mwenyewe kwenye hiki chama changu cha Magamba!
     
Loading...