Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hawakamatiki wala Hawashikiki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sonara, Apr 7, 2012.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Si mpenzi wa vyama hutowa sifa kwa chama chochote kile ,zikiwa Nzuri au mbaya alimradi ni sifa tu.nimefuatia kesi ya lema na uchaguzi halafu nikangalia na timing ya matokeo yote mawili ya kesi na uchaguzi , utagunduwa kilicho fanyika ni kusubiriwa kwa matokeo ya Uchaguzi kwanza na kama CCM wange shinda basi Lema angekuwa Mbuge hivi tunazungumza lakini kilichoonekana kushindwa kwa chama tawala ikapelekea ni lazima lema avuliwe Ubunge kwa maana hiyo jimbo la Arusha kuanzia mamuzi yale ni rasmi jimbo limerudishwa kwa Master (CCM) tukita tusitake tukipenda tusipende ukweli ndio huo ,hakuna Mbowi hakuna dr slaa wala nguvu ya Uma, lakini kuna Nguvu ya risasi za moto ndiyo inayotuliza hizo nguvu za uma , juzi hapa tulishuhudia kule mwanza jinsi Wabunge wa Chadema walivyo kiona cha mtema wa kuni ule ni mwanzo tu
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivi ujue magamba mmeshikwa pabaya! Sasa ndio nimejithibitishia 110% kuwa hata nyie mmejua ukweli huo!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Usengelenyuma Huu
     
  4. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,471
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Sonara wa vidani vya mama Salma?
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Hadithi za kalumekenge!
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    akili za matakoni.

    kwa taarifa yako ccm ya sasa sisi tunaiona kama nyumba ndogo....ukisikia ham unaenda kumega, unasepa. tena gesti bubu.
     
  7. J

    Jackson83 Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S-fire1:Mmmmh,kiukwel napata tabu najamii hii ya watanzania,hiv kama huna maslah binafsi unaweza kuandika kitu kama hicho?ama kweli kazi ipo but naamini haki na ukweli hushinda nakama ushindi wako unategemea risasi bac hata meru mngeshinda.huna lolote we ngoja uje uone kama hilo jimbo mtachukua,kwanza unamatatizo ya akil wewe make ungekua mentally fit usingetapika matapishi ya aina hiyo,
     
  8. M

    MWOZO New Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie ndo mtazikwa pamoja na MAGAMBA ya CCMU
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jipe moyo tu hakuna kitu
     
  10. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa aliyeleta hii thread nafikiri katokea Mombasa na kuja Arumeru kuwafuata magamba na amatelekezwa baada ya matokeo hana jipya.
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,705
    Trophy Points: 280
    unapekechwa kiaina
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuh mbona dogo janja kawatoa jasho Arumeru sembuse Arusha mjini? Jilize?

    Igunga ni kura ngapi zimepotea na Arumeru? Arusha zile 37,000 za Batrida nakuhakikishia hata 20,000 mkipata ni za kuiba.
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Masaburi yanawasha Ngoja nikuitie jamaa la Mombasa aje ayapelekee moto
     
  14. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamaa kapakwatwa kweli kweli naona utamu wa ccm umemkalia vzr
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jamaa ana akili kama kenge
     
  16. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Craaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaap!!!!!!!!!!!!!!!1
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Makalio ya sufuria hayaogopi moto
     
  18. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Unataka niamini kwamba hapa ndiyo mwisho wa mawazo yako ? Kuna forums nyingi za kitoto ungaliweza kuwa mwenyekiti wao maana wewe ni mjinga namba moja .
     
  19. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nchi yetu haiko makini sana katika kudhibiti wahamiaji haramu, huyu aliyeanzisha hii thread nahisi huyu si mtanzania, si mwenzetu huyu. Hata kwa utafiti mdogo tu, huyu ni mzamiaji. Huwezi kushangilia vitu vya hatari kihivyo. Their days are numbered. There is one day yes!
     
  20. J

    Juma Hamis Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yari wewe akili yako imebakwa vizuri sana na kiutamu,hongera na enjoy ya moto
     
Loading...