Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hawajachakachua, WAMESUKUTUA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bujibuji, Nov 5, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,268
    Trophy Points: 280
    Kuchakachua ni kuchanganya chema na haramu lakini KUSUKUTUA ni kuweka chema ndani (mdomoni) na kukigeuza kuwa takataka.
    Hicho ndicho ambacho CCM wamekifanya, hawajachakachua ila wameukutua.
    Habari ndio hiyo.
     
  2. n

    nkosiyamakosini Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unamaanisha kwa kupata ushindi ulionona? ama, thanks
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani ni kwa wizi wa kura.
    CCM haijatenda haki hata kidogo.
    Ona contradiction ya majimbo ya Geita.
    Hii ni aibu kubwa kwa Tume ya Uchaguzi na imeujulisha umma miongoni mwa mbinu ambazo imetumia kuiba kura.
     
  4. w

    wakushanga JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii nec ya chama cha kupindua ina tuzingua, nahayo matokeo ya chuku chuku si wayatangaze tu!! tumesha jua mshindi ninani wanaendelea kutupigia kelele tu!!!!!1
     
  5. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NEC wako tayari kuonekana na aibu, wala hawajali. Nchi hii watu wamechanganyikiwa na ufisadi kila mtu fisadi. Mimi nawewe ndo kidogo tunaonekana wazalendo lakini wengine its crazy all over the country. Watu wanaonewa kama nini, lakini tufanyeje?
     
  6. n

    nkosiyamakosini Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    my dear dictator, unakumbuka tulijifunza 'errors and mistakes'
    yawezekana kweli wamechakachua, lakini kwa geita na nyang'wale, mi human errors tu sio kitu. let us be considerate a bit. thanks
     
Loading...