Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hawabebeki: STAR TV (Diallo) wawatosa kurusha uzinduzi wa kampeni Arumeru live

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by chachana, Mar 12, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM walipanga kurusha uzinduzi wa kampeni za uchaguzi wa arumeru live kupitia STAR TV, imethibitila imeshindikana. Kushindikana huku pamoja na kuwa mmiliki wa kituo hicho ni kada wa ccm kunatokana na sababu nyingi za kibiashara lakini kubwa ni kuwa ccm haibebeki.
    Inasemekana mara nyingi ccm wamekuwa wakitumia shuruti za chama tawala kwa kutaka mara kadhaa matukio yao yarushwe bure. Pamoja na hilo, makada wengi, wafanyabiashara na hata wananchi wa kawaida wengi wamechoka kujitolea kukisaidia chama hicho kwa vile hakina mvuto tena, kitu ambacho kinatoa tafsiri ya anguko la ccm muda si mrefu.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wanapenda kurushiwa bure huku wanatoa posho kibao kwa wahudhuriaji!
    ama kweli kuitetea sisiem inahitaji kuwa na akili ya maiti
     
  3. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hivi MAMILION wanayopata CCM kila mwezi kwa kuwa na wabunge wengi, wanayatuiaje? Tukio kama hili si ingekuwa ni njia mwafaka wa kutumia hizi fedha? Si ni kutaka kumantain namba yao ya wabunge.
    Wana janmvi, napenda kujua: Hivi Chama kikipoteza namba/idadi ya Wabunge waliokipa idadi fulani ya Viti Maalum, kinaPUNGUZIWA (kisheria) Wabunge wake wa Kike?
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Wanafanyia tukio zima "photoshopping" ili lirushwe likiwa na mvuto
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanaogopa ile watu hawajatosha so live nouma!
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waende TV yao ya magamba TBC1 walikozoea kurushiwa bure.
     
  7. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    waliona hakuna mtu nyomi wakashtukia dili!
     
  8. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama mbio za sakafuni vile....!!! au ndio wamefika ukingoni?????
     
  9. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 60
    ukiwaendeza gambaz kama una mradi wako lazima ufe..kwenye skendo ya ku collapse shirika la ndege ATC, ccm wamehusika sana utasikia tuwekee siti nne kuna wajumbe wanaenda mwanza kwenye mkutano..tutalipia..hapo ndio ujue imetoka..
     
  10. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    1-4-2012 cku ya wajinga, wa Arumeru kwa kutokuwa wajinga chagueni ccm na kama mtakuwa wajinga chagueni upinzani,, hao wapinzani bd ni kimvuli hawana nguvu ya kutekeleza hata jambo moja ktk maendeleo yenu ila kama mnataka cku ya kujifurahisha kwa cku moja chagueni upinzani mkitaka mtimize malengo ya maendeleo ya jimbo lenu chagueni ccm.
     
  11. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Kurushiwa matangazo unalipwa au unalipa?
    Star Tv ndio wangewalipa CCM na sio kinyume.
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    kama ulikuwepo aiseee
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    We kobelo,u write non sence,ivi upo darasa la tano ee
     
Loading...