Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hatarini: Wafuasi wa Lowassa, Chenge wapanga kuipasua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sulphadoxine, Aug 5, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    • Waandaa kuleta vurugu kikao kijacho cha NEC
    • Wala njama kuzuia wafadhili wao wasing'olewe

    BAADHI ya wenyeviti wa mikoa wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) wamepanga kuleta vurugu kubwa kwenye kikao cha mwezi ujao cha Halmashauri Kuu ya Taifa ya chama hicho (NEC) ili kuzuia Waziri Mkuu wa zamani aliyejiuzulu kwa kashfa ya Richmond, Edward Lowassa, pamoja na waziri wa zamani, Andrew Chenge, wasing'olewe kwenye chama.

    Wenyeviti hao wa CCM na wajumbe wengine wa NEC wamepangwa kusimama kwenye kikao hicho cha Septemba na kupingana na uamuzi wa chama hicho wa kuwataka wanasiasa wenye tuhuma za ufisadi kujiuzulu wao wenyewe kwenye nafasi za uongozi kabla ya kusubiri kufukuzwa.

    Kundi hilo la wajumbe wa NEC, wakiwemo wengine kutoka Tanzania bara na Zanzibar, limepangwa ili kujaribu kuleta mapinduzi haramu ndani ya chama katika jitihada za kuzuia wanasiasa hao wasifukuzwe.

    Genge hili la wajumbe wa NEC limeapa kuwa haliko tayari hata kidogo kuona "wafadhili" wao wanatimuliwa kwenye chama.

     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Washauri wafanye ziara Afrika Kusini wakapate uzoefu jinsi kundi la Zuma lilivyoangusha kundi la Thabo Mbeki. BWT Katiba ya chama inawalinda wakifanya hivyo?
     
  3. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    source.......
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sioni ni kwa vipi CCM inaweza kuzuia huu mpasuko unaowatizama? Labda kwa nguvu za majini, tena majini yenye nguvu za kipekee na hata hivyo yawezekana yasifue dafu. Mambo ni mazito kweli kweli, Zuma inaweza kabisa kuwa cha mtoto, and I bet my bottom dollar mfumo wa chama kushika hatamu utafutika kabisa by 2012 (latest).
     
  5. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Waende SA walete hela yetu 3TRILLION ya SHIMBO
     
  6. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    come soon, come!
     
  7. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,556
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    hawana cha kupasua wala nini... ni uleule unafiki wa kisiasa

    leo utasikia haya, kesho utasikia yale

    to me, sio tofauti ya magamba, CCM, NEC wala CC

    Nataka dawa, maji, umeme, nishati, elimu, kilimo nk
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Mpasuko haukuanza leo! Muasisi wa mpasuko huo na muathirika mkuu ni Jakaya Kikwete!
    Hana uwezo wa kuuzuia,kilichobaki ni huruma ya wajumbe hao tu!
     
  9. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    source:gazeti la kulikoni.
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Watajijua wenyewe namagamba yao waendelee kupasuka zaidi maana wote ni majizi mpaka wamefikia hatua ya kushirikiana na wanajeshi(Shimbo) kuiba mipesa yetu,viongozi wa nchi hii walioko madarakani wanakera sana
     
  11. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    CCM Woyeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Tanzania tuna mikoa 25; ukuzungumza wenyeviti wa mikoa unazungumzia watu 25 kati ya wanachama wapatao 4000. Hakuna mpasuko wowote ni hofu tuu ya kuwakosa watu waliozoeleka kwenye kundi
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, CCM hivi sasa mpasuko hauwatazami bali imeshapasuka na kugawanyika vipande vingi sana. Kama ukiamua kuhesabu factions zote zuilizotokana na mpasuko huo, unaweza kumaliza vidole vya mikono na miguu na bado ukawa haujamaliza makundi yaliyotokana na CCM. Kuna baadhi ya watu hivi sasa tunapata matatizo sana kujua ni kipi hasa kinamaanishwa mtu anapotaja CCM
     
  14. semango

    semango JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    adui muombee njaa!
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    @Vincent, I wish ningekuwa optimistic kama wewe hapo kwenye red. Subiri uchaguzi wa mwenyekiti 2012 ndio utaona uwekezaji wa 15 (15yrs) unalipa vipi.
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,275
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Mimi changu ni kicheko tuuuuuuuuuuuuuuu.Magamba kwishneyiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  17. m

    mudavadi Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wenyeviti wa aina ya Mgeja, Guninita, Jah People na wengine kadhaa hiyo hainishangazi. Lakini wajue kwamba kuna wenyeviti wenye akili timamu, uwezo wa kujenga hoja na ushawishi kama vile Makongoro Nyerere ambao hawatakuwa tayari kuona mafisadi wakiendelea kukivuruga chama na kukitia matopeni. Kwa ujumla karibu la sahau la mafisadi lilishaandikwa na sasa hivi jitihada zao ni sawa na kutwanga maji kwenye kinu.
     
  18. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani wenye viti wa mikoa wana madaraka kuwashinda wajumbe wa cc?wakifanya ujinga hao 25 si wanafukuzwa tu kwa nini wapinge maamuzi ya cc ya magamba?je hivi sasa magamba hawana mpasuko?
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Usicheze na kiongozi wewe, mwenyekiti ni mmoja JK lakini akisema mguu pande wanachama wote mil.4 mnatii mguu sawa mbele tembea mnakwenda unacheza nini.
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Don't try to please yourselves mechi ndio inataka kuanza haijaisha kama unavyosema.
     
Loading...