Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hata kwa Ushirikina pia wamethubutu-wameweza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OKW BOBAN SUNZU, Mar 5, 2012.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,427
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    Siasa zina mambo yake, lakini siasa za CCM zimevuka mipaka, kuna rekodi/tetesi mbalimbali zikihusisha makada wa CCM ktk ushirikina katika namna moja au nyingine. Ktk bunge la Sam Sitta kulisikika tetesi nyingi kuwa Mh.Chenge alimwaga ndumba mjengoni.Huko majimboni hali huwa tete wakati wa kura za maoni kiasi cha wagombea kupoteza hata maisha ktk mazingira ya kutatanisha.

    Wagunge/Mawaziri attandance yao kwa Waganga wa kienyeji ni nzuri kuliko hata bungeni. Kuna bwana mmoja alinipa ushahidi jinsi waziri mmoja wa kanda ya kaskazini anavyotoa ng'ombe zaidi ya 20 kama sadaka na kwamba uwepo wa baadhi ya mawaziri wasio na uwezo ktk cabinet ya JK ni kutokana na JK kunasa ktk mvuto wa kishirikina.

    Wanajamii, hili lina ukweli wowote?Kama ni kweli, nadhani anguko hili la CCM ni hasira ya Mungu juu ya ushetani huu
     
  2. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli usio na chembe ya shaka, mbona hilo liko wazi linajulikana na wengi
     
  3. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    PHP:
    83.4% ya watanzania hupenda kutumia ndumba. wanafanyishwa mambo ya kipumbavu na waganga wa kienyeji ili washirkilie vyeo, wapate vyeo, wacheze soka na hata kuruka na madwa ya kulevya air port bila kukamatwa. Ndio maana inatujia vigumu kujenga uchumi kama ilivyo kwa mafanikio ya Kenya.

    wewe angalia Pale Yanga au Simba jinsi mashabiki washilikina wanavyo washawishi wachezaji kwenda kujizindika kwa waganga wa kienyeji ili mpira wao usishuke. Yaani wachezaji huliwa sana pesa kwa kulipa waganga wa kienyeji.

    wakati wa chama chashika hatamu 90% ya wakuu wa wilaya wote walikuwa ni wenye elimu ya darsa la saba. Hivyo ili kutoonekana ni wababishaji, walikuwa wanajihushisha sana na mambo ya kishilikina wakiamini wataonekana ni wazito kivyeo!
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    ukiwa ccm sharti

    1. uwe mwongo
    2. uwe mchoganishi na mnafiki
    3. uwe mchawi au kwenda kwa waganga
    4. uwe na roho mbaya
    5. uwe mjinga lakini una confidence na kama una akili basi mwoga! awa wenye akili huwa tayari wanakuwa wameisharogwa
     
  5. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    6. Uwe unafikiri kwa tumbo
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280

    niliisahau hii
     
Loading...