Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm hapa mwanzo mwisho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAKUNDA, May 1, 2012.

  1. M

    MAKUNDA Senior Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM hii siyo siri kuwa kwa sasa tumechafuka na tumechafuka kweli ukikataa kataa lakini ukweli ndio huo. Katika hali yoyote ya kuchafuka dawa huwa ni kufua au kuoga. Sasa hapa ni kuamua kusuka au kunyoa kosa moja litakigharimu chama kwa kiasi ambacho hatutakuja kusahau. Ni wakati wa uchaguzi ndani ya Chama, huu ndiyo wakati wa kuuonyesha umma wa watanzania kuwa nanyi mmechoshwa na uozo uliomo ndani ya chama.
    Ukipita kila kona utakuta watu wako kwenye harakati za kupanga safu ya viongozi kuanzia viongozi wa mashina, wa matawi hadi kata lengo ni kupata wajumbe wa kuwapigia kura katika nafasi mbalimbali za wilaya, mkoa na taifa katika chama. Katika harakati hizi ni wazi hata hao wanaojulikana kuwa mafisadi wanajipanga vikali kuliko watu wengine. Nilikuwa ninaongea na Jamaa yangu mmoja kutoka huko kwa wakina Nshomile kuwa Fisadi mzoefu Nazir Karamagi amejipanga vizuri kuingia NEC kwa mfumo huo huo wa kuwanunua wapiga kura, nimesikia pia kuwa EL huyo kaishafunga mahesabu Kabisa NEC ni yake tu. Huo ni mfano mdogo tu, lakini naomba niwataadharishe wana CCM umma wa watanzania unaangalia kila kinachofanyika, fahamu hili kila jina lililona kashifa ya ufisadi au tuhuma zozote likitumbukia katika nafasi yoyote ya Uongozi wa CCM jua hapo ndipo utakuwa mwanzo Mwisho wa CCM.
    Hivi ni Mtanzania yupi ambaye utamwambia kuwa tumejisafisha wakati Karamagi, LOWASSA,NGEREJA,MALIMA,na watu wengine wa aina hiyo ni wajumbe wa NEC? Watu wa namna hiyo watoswe la sivyo matokeo ya hukumu ya nguvu ya Umma tutayaona.
     
  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wacha wafu wazike wafu wao. peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    Umefanya vema kusoma risala, nadhani hujui aliyekaa kwenye kile kiti unayemsomea risala ni maiti(ccm) kwa hiyo hasikiiii!!!!!!!
     
  4. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napita lakini usiwaamushe,
     
  5. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unasafiri na basi la Reyland hamia Macopolo.
     
  6. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unasafiri na basi la Reyland hamia Macopolo.
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    leyland cridesydel (cd) spelling check!!!!!
     
  8. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado unafanya nini huko?
     
Loading...