Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm hamponi kwa kizazi hiki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by andrews, Mar 31, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]:A S 13:
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145


    badala ya watoto kusoma wanafanyishwa siasa ? hili ni kosa kubwa sana . haki za watoto zipo wapi jamani watoto wanatumiwa bila kijua ? ngoja wataalam wa sheria wafike hapa watoe maoni yao. CHADEMA wanastahili kuchukuliwa sheria kwa kuwatumia watoto kwa manufaa yao
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Duh, kuna kaukweli fulani hapo. Siku hizi ukipita mitaa ya Tengeru na Usa watoto kama hawa hupunga alama ya V, ile ya dole gumba imepitwa na wakati.
     
  4. a

    andrews JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    baada ya miaka 15 kila mtoto hapo ana haki ya kupiga kura.
    Lazima pachimbike,ccm ya akina lusinde tukaneni,chadema ya mbowe ina tayarisha vijana na huu ndio msemo wa watoto ni vijana wa kesho.watake wasitake haki ya mungu wanaondoka.lazima hii inamfanya kikwete na watu wake waogope we are looking 4 the future of our tanzania.god bless tanzania.inshalah
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CCM baadala ya kuinvest kwa vijana wao wanainvest kwa kina wassira,sendeka na aina ya kina lusinde na mwigulu this is big loss.
     
  6. z

    zedicus New Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi tu matumbo joto ccm vinaja wanao maliza vyuok ibao mtaani hawapati kazi kisa eti wengi wapo Chadema, tutafika tu labda ccm mbadili mfumo wa uongozi na malipo yote ni hapahapa duniani
     
Loading...