Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hali mbaya wilaya ya Kilindi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Getwa Anicet Ally, Oct 17, 2012.

  1. G

    Getwa Anicet Ally Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na viongozi karibu wote wa CCM wilaya ya Kilindi kutoka katika kanda moja inayohusisha kata za Mkindi, Msente na Mswaki maeneo ambayo kijiografia yapo karibu na Handeni na ambayo hayana idadi kubwa ya watu na kuziacha kata za Kibirashi, Songe, Kwediboma, Kikunde, Kwekivu na maeneo mengine muhimu baadhi ya wananchi wanasema ni mwanzo wa upinzani kuwa na nguvu wilaya ya Kilindi.

    Hali hiyo inachangiwa na kampeni inayofanywa na mwenyekiti wa CHADEMA wilaya ya Kilindi bw. 'Kabwe' na katibu wake maeneo mbali mbali ya wilaya.

    Viongozi hawa wapo katika mchakato wa kukieneza chama katika vijiji na kata mbali mbali za wilaya hii.
     
  2. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "we can not solve today's problems using the mindset that createdthem"
    - albert einstein
     
  3. 2

    21DEC2012 Senior Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pamoja
     
  4. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Nakusoma vizuri mtu wangu kwani vijiji vyote ulivyovitaja navifahamu sana. Watu wa Wilaya hiyo wanahitaji uamsho wa kutosha kwani wako nyuma kwa kila kitu.
     
  5. G

    Getwa Anicet Ally Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kabisa kuhusu uamsho kwa kuwa wengi wa wananchi huku hadi sasa ni undecided ila wapo makini kufuatilia ni nini kinaendelea..
     
  6. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    usitumie neno uamsho kuna jamaa wa vitu vizito hapa
     
  7. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Adui yako muombee njaa.
     
  8. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,658
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    good boys, endeleeni na wembe huo huo
     
  9. G

    Getwa Anicet Ally Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku mbili tatu zilizopita vimewageuka huko mwanza kwa rpc na zanzibar kutoka kwa hao uamsho.
     
  10. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    he kumbe hata wau vinarukaga kuelekea kwao
     
Loading...