Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hakuna msemaji makini? Mbona ovyo kila siku

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isango, Nov 11, 2011.

  1. I

    Isango JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    CCM Chama cha kuhurumiwa kweli. Kila wanachosema kinakuwa na mapungufu mengi yanayoonekana wazi hata kwa wanafunzi wa chekechea. Waziri Mkuu Mizengo Pinda, jana Bungeni analalamika kuwa wanashindwa kufanya shughuli za maendeleo kwa sababu ya CHADEMA. Naomba CHADEMA ENDELEENI. MKIKAA KIMYA CCM WANAWACHONGEA KWA WANANCHI ETI VYAMA VYA UPINZANI NI VYA MUSIMU. MKIWABANA WANASEMA MNAWANYIMA USINGIZI.... PINDA HAKUFIKIRI VIZURI WAKATI WA KUTOA KAULI HIYO KAMA ILIVYO JADI YA CCM KUKURUPUKA WANAPOTAKA KUSEMA/KUTOA TAMKO
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka kuongea kunahitaji akili iliyotulia, sio ya watu waliolewa madaraka tu
     
  3. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mfa maji haishi kutapatapa!!!!
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chadema imeanza juzi tu, hiyo miaka yote karibu 50 ambayo Chadema haikuwepo mbona walishindwa kufanya maendeleo katika nchi hii?
     
  5. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Pinda alikuwa ni miongoni mwa wana CCM ambao nilikuwa nawakubali lkn kwa awamu ya pili ya JK pinda amegeuka kuwa muongo,mtetezi wa mafisadina,na mtoa majibu yasiyo na tija.
    Kwa ujumla Pinda is nothing kwa sasa.
     
  6. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pinda anazidiwa, serikalini hana nguvu na ameshabanwa kiasi kwamba yeye si msafi tena. Kwahiyo hapo hata hayo maswali naona anaonewa tu maana hata akitoa majibu hawezi kutekeleza lolote, yeye yuko kama pambo tu... ni sawa na ua lililoko kwenye Kopo masebuleni kwetu.
     
  7. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,684
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mfano mwingine ni pale aliposema anajua Lema alikataa dhamana lakini eti hajui kwa nini alikataa. hivi nikweli pinda hajui kuwa policcm hawafuati haki?? Jamaa anakera sana!!
     
  8. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,273
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    we ulikuwa hujui kuwa hizo ndo dalili za chama kufa....kimeshajifia hicho
     
  9. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pinda amebanwa na hawezi kufanya lolote kwa sasa, nadhani ameona bora na yeye ale maana atajamaliza muda wake bado mashavu yamedumbukia kwa njaa. Hakuna haja ya kuitwa mtoto wa mkulima wakati amenyimwa nguvu za kufanya kazi ya kutetea wakulima, ndio maana sasa anapigia kelele uwekezaji Rukwa na mikoa ya kanda ya Ziwa ili walao mashavu yake yavimbe kidogo na rangi iive walau kama ya Mzee wa vijisenti. Hana njia nyingine zaidi ya hiyo kwa sasa, anakula kama wenzake.
     
  10. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,546
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    .........ukikurupushwa usingizini unaweza kujibu "si keshaonja asali?" Lakini shida hapa ni mfumo, Mh Pinda anautumikia mfumo wa jinsi anavyo act, yupo ndani yake, kamwe hawezi kutofautiana nao, ndio uliomweka pale, akienda kinyume, utamgeuka, kwa kifupi mtoto wa mkulima hataki tena jembe, ama naweza kusema, keshalitupa kabisa
     
  11. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    ccm hawafikiri kabla ya kuongea; ndo maana mwenyekiti wao aliahidi bwawa la samaki umasaini wakati wamasai hawapendi kabisa samaki. bukoba wanatamani usafiri wa barabara lakini yeyye aliwaahidi meli nyingine - akijua wazi kuwa zilizopo hazitumiki - habiria hakuna.
     
  12. l

    luckman JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    bado anakubali kupokea barua toka ccm wakisisitiza wenyewe hawaoni tatizo juu ya suala hili!hana wasiwasi huyu baba sijui yukoje na nani alimchagua!
     
  13. A

    Akiri JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ndugu yangu weee, msemaji makini atoke wapi ccm???????????? labda January makamba wengine wote ni mdebwedooooooooo
     
  14. N

    Noel Kwai Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh, kwa wale walioko Dar, kama kuna mtu aliona kipindi jana Mlimani TV kilikuwa kinaoongozwa na Ayoub Ryoba, alikuwepo Mzee Mkama, Katibu Mkuu CCM, namna alivyokuwa anaongea na kujibu maswali ya wasikilizaji ndiyo ungejua hali ni ngumu kuliko tunavyodhani. Mf. alijikanyaga kuhusu mradi wa mabasi yaendayo kasi hadi akalazimika kumwambia mwendesha kipindi kuwa asiulizwe umefikia hatua gani kiutekelezaji, na huku aliokuwa ametangulia kusema huo mradi uko kwenye ilani yao ya uchaguzi, nikabaki na mshangao tu.
     
Loading...