Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM: Hakuna kama MWIGULU NCHEMBA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 18, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Ni kutoka katika kikao chetu cha Kamati Ndogo ya Kuratibu Uchaguzi Mdogo wa Sumbawanga Mjini kilichoisha hivi punde. Kikao hiki kiliahirishwa kutoka jana kutokana na baadhi ya wajumbe kutumwa Zanzibar kushuhudia hali ya mambo kule. Bila kutarajia,Kamati ikaongezewa ajenda mbili: Uamsho na Ponda.kAMATI YETU IKAGEUZWA USALAMA WA TAIFA. Hiyo ndiyo CCM!

    Kuhusu Sumbawanga Mjini,Kamati 'ililazimishwa' na Kamati Kuu kumpitisha tena Mwigulu Lameck Madelu Nchemba kuwa Kiongozi wa timu ya Kampeni ya Uchaguzi huo endapo utafanyika. Kamati ilisomewa waraka wa Kamati Kuu uliojaa sifa kemkem za Nchemba zikiwemo za kuthubutu kupambana kihoja na wapinzani hasa CHADEMA.Pia,anaweza kupanga 'mipango' na ikapangika. Haikuwekwa bayana mipango iliyozungumziwa kwenye waraka huo.

    Nchemba amepewa nguvu ya kuunda timu ya ushindi kwenye uchaguzi huo tarajiwa. Kuhusu Uamsho,Kamati ikataarifiwa kuwa Serikali ina kili nguvu na nia ya kudhibiti hali hiyo. Itadhibiti vipi? Hatukuambiwa. Kuhusu Ponda,ambapo hata mimi nilichangia hoja yangu ya kuacha sheria iseme kweli, Kamati ikaridhia kuheshimiwa uhuru wa Mahakama.Wapo wajumbe waliotaka Ponda aachiwe kwakuwa anakichafua Chama cha Mapinduzi.Ikadaiwa kuwa Ponda ni rafiki wa chama tawala.

    Kikao cha mwisho cha Kamati hii ndogo,kitafanyika tarehe 26/10/2012 Ofisi Ndogo za CCM Lumumba. Ni hayo tu wakuu
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    mmmm.... kumbe!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa taarifa mkuu. Ila Mwigulu Nchemba ni dhahabu katika bisi kwa hiyo usiogope.
     
  4. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kumbe Ponda =Mwigulu = CCM? Sikujua.
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    nchemba - ndiyo walioiua ccm kwa uropokaji.
     
  6. Mjamii

    Mjamii JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 798
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hata akiwa tiki taka hatumuogopi
     
  7. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chemba..Msomi wa daraja la kwanza la uchumi..!!
     
  8. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera ccm kwa kumiliki na kuliamini chemba lenu kubwa, angalizo.....wekeni uzito mkubwa juu ya mfuniko wa hili chemba ili hata ikitokea likazidiwa lisifumuke, pia tumieni material kutoka dodoma kule kwa kachaa mobimba na mbunge wake
     
  9. C

    Concrete JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    *Sababu kuu ya kumweka Mwigulu Nchemba kusimamia uchaguzi mdogo wa Sumbawanga mjini ni kuwa na uthibiti mzuri wa pesa kwa kua ni Mweka hazina wa chama hivyo atakuwa anaratibu matumizi ya pesa kwenye uwanja wa mapambano.

    *Mpaka sasa inasemekana CCM inahitaji sio chini ya bilion tatu kwa ajili ya uchaguzi huo. Makada mbalimbali watatakiwa kuzikusanya kutoka vyanzo mbalimbali(Sio kwenye ruzuku) ikiwemo kwa wafanyabiashara wakubwa hasa wa kiasia wakimtumia Nape Nnauye, Kapten John Komba, January Makamba, Familia ya Sultani JK nk.


    *SOURCE(MIMI MWENYEWE)
     
  10. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli CCM Huwa hawana kumbukumbu ya mambo yaliyopita, Arumeru ameiangusha CCM, Igunga yale yale kwa hiyo na huko sumbawanga wasitarajie matokeo tofauti zaidi ya vifo tu vyenye utata.
     
  11. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwa mtindo huu wa kukusanya fedha tutegemee bei ya disel na petrol kupanda tena
     
  12. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mkuu unaweza kuthibitisha madai yako?
    Fitna unayo ichochea yatakapo tibuka machafuko haita chagua.
     
  13. C

    Concrete JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkuu hilo unalosema lilijitokeza lakini lilizimwa mapema kwa kuwa jina lake lilishapendekezwa kutoka juu kwa Sultani.

    Wajumbe wengi wana wasi wasi sana na huyu jamaa kwani huenda anatafuna fedha za chama na wakuu.

    Historia inaonyesha nafasi ya uweka hazina wa chama iliwahi shikwa na Salome Mbatia(Chakula ya Sumay...?) kabla ya ''kuuwawa'', kisha Rostam Azizi(Mshikaji wa Rubani), akaja Zakia Meghji(Mama mkwe!!) na sasa Mwigulu Nchemba(Boya la dhaifu?)
     
  14. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Gamba limevujisha siri,namna gani hawa jamaa,chama kinapoteza maadili yake ya awali
     
  15. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sikio la kufa.......malizia
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Bado nakukumbuka sana Mzee Tupatupa kwa ile kitu ya "ikaundwa kamati ndogo ya kushughulikia mambo fulani, NAMI NIMO" unatisha kamanda. Kaza buti!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,771
    Likes Received: 6,459
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:


    Sijui jamii makini itakuweka katika kundi lipi. whistle-blower au informer

    Kama hukubaliani na yanayofanyika ndani ya CCM kwa nini using'hatuke. Au uondoke na kuingia katika chama kingine. Lakini kama ulivyojijengea hii tabia ambayo siyo nzuri hata kidogo, huko utakakoenda dhambi hii itaendelea kukutafuna. Ndiyo yale ya mkuki kwa nguluwe kwa binadamu mchungu. Kwa viongozi makini ninaamini hawatafurahia kupata habari za washindani wao kwa njia hii. Hivi kama ungekuwa ni wewe siri zako za kiutendaji zinavujishwa kwa washindani ungefurahia.

    Sipendi CCM kwa yale iliyoyafanya lakini vilevile fairness na heshima ni kigezo cha ukomavu katika uendeshaji wa siasa.

    You can feel good as a hero but in days to come, you'll be a zero.
     
  18. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa kaya a.k.a sultan
     
  19. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mzee wa mitusi Lusinde lazima atapelekwa tuu...

    Che Nkapa kama ameshtuka akatae, tuone kama Sultani atajipeleka aumbuke...
     
  20. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole lakini watu wana hulka ya kuitikia dhamiri zao bila kujali hisia za watu kama wewe. Fanya unavyotumwa na dhamiri yako Mzee TupaTupa UKO JUU.
     
Loading...