Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm hakina wanachama!!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dangire, Jun 6, 2012.

  1. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa kuangalia sifa na kiapo cha uanachama wa mwanachama wa ccm (kwa mujibu wa katiba yao), kwa sasa ama hakuna kabisa wanachama wa ccm ama kama wapo ni wachache sana. wenge waliopo ni wa chaa kipya kinachoitwa chama cha magamba a.k.a cha mafisadi. hebu jimuvuzishe mwenyewe katika vifungu hivi vya katiba ya ccm.

    Masharti ya uanachama(uk.11)
    Mtu atakayekubaliwa kuingia katika CCM, au
    kuendelea kuwa Mwanachama, ni yule
    anayetimiza Masharti yafuatayo:-
    (1) Kuwa mtu anayeheshimu watu.
    (2) Kuwa mtu anayefanya juhudi ya
    kuielewa, kuieleza, kuitetea na
    kuitekeleza Itikadi na Siasa ya CCM.
    Kuwa mtu mwenye kuamini kuwa kazi
    ni kipimo cha Utu, na kuitekeleza imani
    hiyo kwa vitendo.
    (4) Kuwa mtu anayependa kushirikiana na
    wenzake.
    (5) Kuwa mtu ambaye siku zote yuko
    mstari wa mbele katika utekelezaji wa
    mambo yote ya Umma, kulingana na
    Miongozo ya CCM.
    (6) Kuwa wakati wote ni mfano wa tabia
    nzuri kwa vitendo vyake na kauli yake,
    kuwa mwaminifu na kutokuwa mlevi au
    mzururaji.
    (7) Kuwa ama Mkulima, Mfanyakazi, au
    mwenye shughuli nyingine yoyote halali
    ya kujitegemea.


    AHADI ZA WANACHAMA WA CHAMA
    CHA MAPINDUZI
    (uk.201)
    (1) Binadamu wote ni ndugu zangu na Afrika ni
    moja
    (2) Nitaitumikia nchi yangu na watu wake wote.
    (3) Nitajitolea nafsi yangu kuondosha umaskini,
    ujinga, magonjwa na dhuluma.
    (4) Rushwa ni adui wa haki, sitapokea wala kutoa
    rushwa.
    (5) Cheo ni dhamana, sitatumia cheo changu wala
    cha mtu mwingine kwa faida yangu.
    (6) Nitajielimisha kwa kadri ya uwezo wangu na
    kuitumia elimu yangu kwa faida ya wote.
    (7) Nitashirikiana na wenzangu wote kujenga nchi
    yetu.
    (8) Nitasema kweli daima, fitina kwangu mwiko.
    (9) Nitakuwa mwanachama mwaminifu wa CCM
    na raia mwema wa Tanzania na Afrika.
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hizi mambo mbona kama nimeishawahi kuelekezwa kuzifuata wakati sijawahi kuwa mwana ccm?
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,520
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red. Kifungu hicho kililenga watu wa mwambao ndiko kulikojaa wavivu, wabishi, na walalamishi.
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama ulipitia chipukizi enzi zile za chama kimoja inawezekana ulimezeshwa bila kujua
     
  5. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakati huo ulikuwa ni wa chama kimoja hivyo iliaminika kuwa kila mtu anaipenda ccm.misingi yake ilikuwa inafundishwa ili kukufanya uwe mwana ccm.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ktk vyote hapo ni vipi ambavyo viongozi wao kama mfano wanatekeleza? Kwa upande wangu sijaona hata moja linalotekelezwa!
     
Loading...