Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM haiwezi kushinda bila kukupua tena hela za wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, May 19, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwa maoni yangu, CCM haiwezi kushinda uchaguzi bila ya kukupua tena mabilioni ya umma. Na hii ndiyo imekuwa siri kubwa kwa ushindi wa CCM hasa tangu uchaguzi wa 2000. Ni bahati mbaya tu siri ilikuja kufichuka baada ya uchaguzi wa 2005, maana siku za mwizi ni 40. Safari hii watatumnia njia nyingine, siyo BoT tena. JAMAA HAWA NI SUGU KWELIKWELI KATIKA MABO HAYO.
     
  2. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wanaweza kuiba Yes, Lakini si njia pekee kumbuka hawa jamaa wamewekeza kwa wafanyabiashara wakubwa - kila mkoa na wilaya wana list wafanyabiashara wao ambao lazima wakichangie chama hasa wakati wa uchaguzi ili mambo yao yaende vizuri. mfano mzuri tu ni Kilimanjaro majuzi juzi tumeona. Anyway cha msingi itafika siku hata wakiwa na mabillioni watu watasema NO to CCM, na hiyo siku haipo mbali.
     
  3. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2010
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    msisahau hata huu mradi wa SMS ni njia ya wizi kwa umma,kama kinakubalika kwa 90% mabilion yote ya nini kama sio ya kutongozea kura za maskini
     
Loading...