Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM haitishwi na gharama za uchaguzi Kigoma kusini, inalitaka jimbo kwa udi na uvumba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Dec 20, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Katika mambo ambayo CCM haitaki yatokee kwa sasa, ni endapo kama Kafulila atasamehewa na kurudishiwa uanachama wake. Ukisikia kiongozi wa CCM anasimama nyakati hizi na kujidai kusikitika juu ya gharama za uchaguzi huo, jua huyo ni mnafiki. NCCR kama kweli nyinyi ni chama cha upinzani wa kweli. Rudini katika meza ya mazungumzo, mpeni kijana onyo na kalipio kali ili kiti hicho kisipotee. Vinginevyo wapinzani mpende msipende hesabuni kuanzia sasa jimbo hilo ni la CCM.
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Watu wa kigoma si wajinga kama unavyofikiri'
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni kweli.Thamani ya jimbo kwa CCM ni zaidi ya watu wanavyofikiri.Jamaa watafanya kila wanaloweza ilimradi wachukue jimbo lao.Sipendi kuingilia mambo ya kikatiba ya NCCR ila nadhani busara zaidi ingetumika ku deal na Kafulili badala ya kumtimua.Naamini chama kingeamua kumdhibiti kwa namna nyingine za kinidhamu kingeweza kabisa.Ni hasara kutumia bomu kuua sisimizi.
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hata CCM wanahofu kubwa kama wanaweza kulichukua kirahisi kihivyo maana wanakumbuka mziki wa Igunga ulivyo kuwa na gharama zake 12bil si haba

    La msingi kuona NCCR wanampa karipio kali David maana nafasi ipo labda naye analijua hilo kuwa hawawezi kumtimua moja kwa moja kwani kuna mlango wa juu wa kutokea anaweza akatoka ngoja tuone maana wengi wameshauri kuwa busara za wazee zitumike
     
Loading...