Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM haina nia ya kuboresha maisha watanzania kwa mwendo inawatumia tu.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VIKWAZO, Jul 9, 2011.

  1. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    View attachment 33600
    1. kama wajumbe wa nyumba kumi kikwete amewakalisha chini kwenye ukumbi wa kifahali ni dalili kwamba watoto wa shule wasahau madwati, ccm haioni kama ili ni tatizo , wajumbe hao na heshima zao na kuacha shunguli zao wamekalisha chini shule itakuwa je? badala ya kukodi ubungo plaza kwa nini wasinge kodi ukumbi nafuu au kufanyia kwenye uwanja wa wazi na kuwakodishi hao wajumbe vitu hata kuwapa heshima yao kama watu , hii ni dharahu kwa wanachama na wananchi kwa ujumla
    2. CCM wanameweza kuwapatia hao wajumbe nguo na kofia zenye nembo ya ccm kama matangazo yao mitaa, lakini wanatembea peku, ghalama ya kununua hizo kofia zingetosha kuwa nunulia viatu hao wajumbe, hao wajumbe wanafanya kazi nzuri sana ya chama lakini wanaishi katika mazingira duni kama haya sisi na hapo wako mbele ya mwenyekiti wao taifa lakini hakuona kama hilo ni tatizo pia, vipaumbe vya ccm sio kwa maslahi ya wengi au wananchi ni kwa manufaa ya walio juu, hawa wajumbe wana haki mbaya wangepashwa kulipwa posho kiasi furani lakini NAPE na wenzie kwenye kamati kuu wanatumia magari ya kifahari na ulinzi na mishahara minono,
    3. Kikwete na viongozi wa ccm kwa ujumla wanaona kama wananchi tumelidhika/vipofu na hii hali na ndio maana anajeuri ya kuwakalisha hapo chini na kuwavunjia heshima
    4. Natoa rai kwa wasomi na wenye upeo wakuelewa mambo sasa ni wakati wa kulaani kila baya linalofanywa katika jamii yetu bila kujali chama wa rangi
     
  2. A

    August JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,661
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    kinacho nishangaza mimi, pale mtu na akili zake anaamua gombea nafasi ya uongozi, ili wagomboe watanzania katika lindi la umasikini au kama wenyewe wanavyo dai maisha bora kwa wote halafumtu huyo huyo anashindwa kuwapatia umeme wa uhakika watu hao ili waboreshe shughuli zao za kiuchumi, je hayo maisha bora yata dondoka kama manna.?
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    si unaona wengine wameshika tama hapo nyumbani hawajaacha kitu na hapo wasipopewa chochote basi siku ya leo itakuwa balaa. wengine naona wameshika tama sijui wanasikitikia bei za vitu sasa hivi? naona sasa mambo ya kuongea na wananchi haiwezekeani imebaki wazee wa ccm na wazee wa dar es salaam.
     
  4. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    WANADAMU WANAFURAHIA KUTAWALA WANADAMU WENZI WAO.
    Lakini ukisoma Biblia (Mwanzo 1:28b), imeandikwa, "mkatawale samaki wa baharini, na ndege wa angani, na kila kiumbe chenye uhai kiendacho juu ya nchi"
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    use your loaf
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nilikutana nao mida ya saa nane nilipita pale ubungo plazza maskini wamechooka wanakimbilia kule nyuma kwenye parking kuomba lift kwa wenye magari yaani no descipline huyu karuka huku huyu kamwita fulani basi fujo mtindo mmoja. CCM ishapitwa na wakati haiwezi kutupeleka kokote kwenye mafanikio
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi huyo aliokaa mbele ya magamba wenzake ni nani?
     
  8. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hao ni wana usalama wa mkuu naona hata yeye ana imani nao kabisa wanaweza kumrukia
    ina wana hali mbaya na hapo ni dar
    mimi hii picha imeniumiza kichwa sana kwa nini hizo kofia wasiwape viatu?
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Jamani hata viatu hawana hawa watu .Yaani hawa ni masikini wa mali na hali .Pole zao hawa wana wenye akili finyu .
     
  10. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ccm wanasema kila mwanafunzi hata kaa kwenye dawati wakipewa pesa za RADA harafu wao wanamefanya kikao kwenye ukumbi wa kifahari bila viti wala viatu.
     
  11. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Anaongea nini muhishimiwa wakati tuanshuhudia vitu vimepanda be, umeme ndo hivyo tatizo. mi nadhani tufike kipindi viongozi tuone hata aibu jamani haya matatizo wanayopata watz. yahani haya matatizo wenzetu wanaona powa tu, du CCM kweli mpumuzike sasa jamani
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu,huyo mwana usalama mbona afya mgogoro anaweza kweli kupambana na magaidi?
     
  13. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hahahaha ni sehemu ya ajira million moja za ilani ya uchaguzi mlinzi anakaa chini au kasimama katika kihivyo
     
Loading...