Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Haina Mpinzani 2015!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ha ha ha, Feb 17, 2012.

  1. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakipongeza chama cha mapinduzi. Hiki ndicho chama chenye dola kwa nusu karne sasa. Kina uzoefu na uongozi katika taifa hili. Kwa kweli kimefanya mambo makubwa kwa taifa hili ambayo bila shaka yanafanya taifa zima likisifu kwa ushupavu wake na uongozi uliotukuka. miongoni mwa mambo yanayoashiria kurudi madarakani 2015 ni;
    • kimetupa uhuru.
    • kimeweka mazingira ya amani, upendo na mshikamano.
    • kimejenga barabara za lami nchi nzima.
    • kimejenga shule za kata nchi.
    • kimezima mgomo wa madaktari kwa uhodari wa hali ya juu.
    • kimejenga vyuo nchi nzima.
    • kimejenga mazingira ya ajira na kujiajiri nchi nzima.
    • kimekuza uchumi wa taifa zaidi ya % 7.
    • kimetoa viongozi imara na mashuhuri duniani.
    • kinasomesha wanafunzi vyuo vikuu.
    Bila shaka watanzania tunajivunia hazina takatifu hii ambayo daima itaenziwa.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wewe utakuwa unaangalia upepo unavyokwenda humu JF
    - Uhuru ungekuja tu hata kama ingekuwa chama gani
    - Shule za kata, matokeo yake umeyaona mwaka huu?
    - Kimezima mgomo wa madaktari baada ya watanzania wangapi kufa???
    - Lami bado nchi nzima usidanganye watu.
    - Kimefanikiwa kufisidi nchi
    - Mikataba isiyokuwa na manufaa kwa nchi
    - Kimeongeza umasikini nchini
    - Richmond
    Na mengine mengi, najua unayafahamu ila unatetea unga wako.
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]Mauaji ya raia Arusha.
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Mauaji ya Tarime
    [​IMG]

    [​IMG]
    Mauaji ya Pemba
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    C.rap hakuna haja ya uchaguzi !
     
  5. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mleta mada sio kosa lake anajifunza hakuna raia wa tz hata moja anae taka ccm hata mimi nipo kwenye system na sinampango na ccm na ndio mwisho wao safari hii hawatoweza kununua kura
     
  6. p

    panadol JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu sifa nyingine si chama cha kikabila au dini fulani ni chama cha wtanznia wote yoyote mwenye sifa kwa ngazi fulani ya uongozi anapewa nafasi yani full demokrasia CCM Oyeeee daima!
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Rais
    Jaji Mkuu
    mkuu wa Majeshi
    IGP
    Makamu wa Rais
    Mabalozi
    Wakuu wa wilaya/mikoa wengi.....
    Something in common!
     
  8. p

    panadol JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu sifa nyingine si chama cha kikabila au dini fulani ni chama cha watanzania wote yoyote mwenye sifa kwa ngazi fulani ya uongozi anapewa nafasi ya kugombea wnachama wenyewe ndiyo wanachagua kiongozi wao yani full demokrasia CCM Oyeeee daima kwa kuthibitisha hilo angalia yaliyomkuta Ahmadi Rasshidi CUF au kilichotaka kumkuta Zito alipotaka uenyekiti CDM au Kafulila kule Kwa NCCR - MAGEUZI!
     
  9. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh, mbona picha zenyewe kama za ke.nya, apo sio tz..
     
  10. p

    panadol JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu sifa nyingine si chama cha kikabila au dini fulani au watu fulani kwa maslahi fulani ya kibinafsi ni chama cha watanzania wote yeyote mwenye sifa kwa ngazi fulani ya uongozi anapewa nafasi ya kugombea, wanachama wenyewe ndiyo wanachagua kiongozi wao yani full demokrasia CCM Oyeeee daima kwa kuthibitisha hilo angalia yaliyomkuta Ahmadi Rasshidi CUF au kilichotaka kumkuta Zito alipotaka uenyekiti CDM au Kafulila kule Kwa NCCR - MAGEUZI!
     
  11. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hili kwa kuwa utu uzima ni shimo la taka CCM can take the blaim ila yupo na wapo wa kukaumiwa kwa hili! Labda kama kuna lingine

    http://www.mzalendo.net/
    content/uploads/2011/01/ameiumiamkeslaa.jpg
    http://1.bp.blogspot.com/_a_xKoIDsA80/TTBKO3KH3q
    I/AAAAAAAAKLs/kucjE162Qb4/s1600/6.JPG
    [​IMG]
    Mauaji ya Tarime
    [​IMG]

    [​IMG]
    Mauaji ya Pemba[/QUOTE]
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona wewe ha ha ha na Panadol ni ID za mtu mmoja?
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umeona eeh!!!!!!!!
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kweli. Huyo ni mkenya.
    Pambavvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ​Unajuaje CCM haina Mpinzani? Wakati CCM haina Mwakilishi 2015???
     
  16. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    kuishi kwa kutegemea kusifia watu ni kubaya sana,yaani kwa maelezo hayo tayari waona ushindi kwa ccm 2015,wasiwasi wangu ni namna unavyojitambua yawezekana umelala na kwa kuwa ccm ipo kwny damu yako kazi yako ndiyo hyo ya kuandika kwa hisia. -great thinker ni kufikiri mambo kwa kina. -great thinker ni pamoja na kuchambua mambo in 3d.sio kukurupuka. nakushauri utulivu kabla ya kuweka jambo jamvini.
     
  17. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    cholo una vituko sana . Uko kwenye system redio ama ? Teh teh teh teh.
     
  18. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    waungwana jamani, hivi huyu mleta mada alimaliza matibabu yake kule Mirembe kweli? au alitoroka kipindi cha mgomo wa madaktari?
     
  19. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana, sio ID ya mtu mmoja. Check vizuri na IT wako utakubali.
     
  20. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    umbea tu hamna lolote hapa
     
Loading...