Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm haikujiandaa kushindwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Japhari Shabani (RIP), Nov 1, 2010.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hali inayoeendelea hivi sasa kwa kuchelewesha kwa matokeo ya uchaguzi inaonyesha wazi ya kua ccm haikujiaandaa kushindwa.Kampeni zao zilikua usanii nalizikua zikienda kwa mazoea.Hawakuweza kusoma alama za nyakati.Sasa wanavuta wakati kwa kuchelewesha matokeo huku wakitafuta namna ya kujinusuru kwa kuchakachua kura.Hali ilivyo sasa kwa watanzania kwa kusubiri bila maelezo ya kuelweka ni bomu linaloweza kulipuka wakati wowote ule.Na kama hilo litatokea wakulaumiwa ni uongozi uliopo na CCM.AMANI NI BORA KULIKO MADARAKA NA UBINAFSI.MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
Loading...