Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM haihusiki mauaji ya Tarime - Tambwe (Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Propaganda cha CCM)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jun 1, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wednesday, 01 June 2011 12:45 newsroom



    NA MWANDISHI WETU
    CHAMA Cha Mapinduzi (CCM), kimeelezea kusikitishwa kwakwe na tuhuma zinazotolewa na Mjumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA, Tundu Lissu kwamba imehusika katika mauaji ya wananchi katika mgodi wa Nyamongo, Tarime. Taarifa iliyotolewa kwa vyombo vya habari Dar es Salaam jana, ilisema kuwa CCM haihusiki kwa namna yoyote na mauaji hayo na kwamba habari zilizoandikwa na gazeti la Tanzania Daima la Mei 30, mwaka huu, ni uzushi. "Tuhuma hizi ni nzito na za kusikitisha, lakini zinastahili kupuuzwa na wananchi wenye akili timamu, kwani mtoa habari hizo siku zote amekuwa ni mwongo," ilisema taarifa hiyo iliyotiwa saini na Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Propaganda cha CCM, Richard Tambwe.

    Tambwe alisema CCM kwa muda mrefu imekuwa mstari wa mbele kuhakikisha nchi inakuwa na amani na imekuwa ikifanya hivyo kabla CHADEMA haijaanzishwa, lakini ni mambo ya kusikitisha kuona kuwa chama hicho ndicho kimekuwa kikichangia kubomoa hali ya amani na utulivu uliopo.

    Alisema Lissu amekuwa akitumia maneno ya uchochezi kwa sababu za kisiasa kwa nia ya kutaka kuungwa mkono na wananchi.
    Aliliomba Jeshi la Polisi nchini kuendelea kuwatafuta wote walioshiriki kwa njia moja au nyingine katika tukio la Tarime, wakiwemo viongozi ambao wamekuwa wachochezi.
    Tambwe aliwakumbusha wananchi kuwa serikali iliyopo madarakani imetokana na CCM, ambayo ilishinda baada ya wananchi kuonyesha imani kwa Chama.
     
  2. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Au Hiza Tambwe ambaye hukuzipuuza ukaamua kuzijibu umejiona kuwa huna akili timamu! Maana umetuomba wenye akili timamu tuzipuuze huku wewe hukuzipuuza ukazijibu!

    Tukisema CCM hakuna mtu tutakuwa tunakosea kweli!

    Je walipooua kule Pemba walikuwa Chadema ndio waliolianzisha! Mbona Tambwe uliwalaumu CCM walipoua Pemba!
    Kweli CCM Wanatunza amani mpaka Chadema walipokuja ndipo wakaanza kuua!

     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mwananchi mwenye akili timamu anajua kuwa vyombo vya dola (serikali) vimeshiriki katika mauaji ya wananchi Tarime. Vilevile, mwananchi mwenye akili timamu anatambua kuwa serikali hiyo inaongozwa na ccm. Hivyo basi, mwanachi mwenye akili timamu anaweza kuunganisha na kujua kuwa serikali ya ccm ndiyo iliyofanya hayo mauaji. Tambwe amesema mwenyewe, "...serikali iliyopo madarakani imetokana na CCM, ambayo ilishinda baada ya wananchi kuonyesha imani kwa Chama..."
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Sina uhakika na hapo
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Duh nilidhani Tambwe kaondoka na Mzee Makamba kumbe bado yupo CCM kweli imefilisika.
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tambwe kumbe hukujivua gamba na mumeo Makamda?
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Muulizeni kama alishamshughulikia mama yake mzazi, aliahidi atafanya hivyo kabla ya kurudi CCM.
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lissu huyu si amefukuzwa nyamongo mpaka kesi iishe? nadhani amechanganyikiwa kwani nasikia polisi walimfanya kitu mbaya sana huyu
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huna akili Timamu!
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Habari za Abbottabbad .... umeponea chupuchupu ..... !
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na mwananchi mwenye akili timamu anajua kabisa kuwa CDM ndio walio chochea mauaji na kisha kujinufaisha kisiasa kwa kujitafutia umaarufu kwenye maiti
     
  12. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lissu hawezi kuwaambia ukweli ila polisi walimfanya kitu mbaya huyu nyie acheni walimwingizia vidole m*u*d*n*
     
  13. G

    Galula Jr Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    AKILI YAKO HAINA AKILI, wewe ni TAMBWE na kajivue gamba haraka
     
  14. G

    Galula Jr Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na wewe uko hapa unajiita great thinker kabisa?????????????????
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu ongea mambo ya maana ya kuwasaidia watanzania waondokane na umaskini na sio habari hizi za kiajabu ambazo hata mtoto mdogo hawezi kuongea
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu unapoteza maana nzima ya kuchangia hii post maana aliyeitoa ni mtu wa kwako huko bado unaingiza mambo ya kijinga na kipuuzi mpaka inakosa maana
     
  18. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,203
    Likes Received: 4,870
    Trophy Points: 280
    Mfa maji haachi kutapatapa, nasubiri tamko la mrembo (handsome) wa nchi.
     
  19. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Join Date : 3rd November 2010
    Posts : 1,260
    Thanks0Thanked 66 Times in 49 Posts

    Rep Power : 23

    Mkuu heshima mbele, yani umenifurahisha kweli umefikisha post 1,260 bila hata watu kukugongea ka thanks,unaonesha jinsi gani post zako hazina mshiko kama maelezo yako hapo juu ni balaa.
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu sikuliona hilo bora hata nisingehangaika kumjibu
     
Loading...