Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM gari chakavu - beyond repaired

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Apr 14, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Chama cha Mapinduzi ni sawa na gari kuukuu linalotoa moshi mwingi, na fundi makanika anajaribu kufanya tune up haisaidii ndo linazidi kutoa moshi zaidi na kushindwa pass ya emission test.

    Nyoka kujichubua gamba habadiliki rangi na tabia, hali kadhalika maumbile ya asili atabaki ni nyoka tu. Kila mti mwema huzaa matunda mema na mti mbaya huzaa matunda mabaya.
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huku kujivua gamba kunambadilisha tabia nyoka au anabaki nyuka yule yule?
     
  3. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu kabla watu hawajaanza kuchangia, ondoa ...ed kwenye neno la mwisko katika heading isomeke ".......beyond repair".
    Asante.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mazingira, thanks, you know sometimes we are doing something else during rush hours, that's why I didn't recognize wrong spelling
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bosi achana kabisa na hii lugha, tumia kiswahili mkuu. Ushauri tu!
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,766
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    [​IMG] Originally Posted by Mazingira [​IMG]
    Mkuu kabla watu hawajaanza kuchangia, ondoa ...ed kwenye neno la mwisko katika heading isomeke ".......beyond repair".
    Asante.

    Na yeye aondoe neno 'mwisko'.
     
  7. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,081
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Tunachojali kubadilisha sisi sio CCM bali ni serikali ya CCM. Hiyo ndiyo ijivue gamba. We wouldn't give a hoot if CCM were to die. We just want our government back.
     
Loading...