Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM fanyeni juu chini Dr. Slaa arudi Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by utemi, May 19, 2011.

  1. utemi

    utemi Senior Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni kweli usiopingika kuwa 2015 ccm hawatakuwa madarakani tena. Nawashauri wafanye juu nchini Dk. Slaa arudi bungeni labda huko wataweze kumzibiti...!!

    propaganda zao mshahara, amani kutoweka na kadhalika havitasaidia.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha,hakuna kitu,...
    bungeni kuna Tundu lissu ana muwakilisha,.
    ana faa zaidi kwa moto anao chochea huku uraiani!
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,767
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Dr wa ukweli yuko flexible vibaya,multiroles na kila namba yeye ndo kiungo mchezeshaji...wee,ccm waumie tu!
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,092
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    Mzee slaa alisema hatogombea tena wakati wa kampeni za uchaguzi ... kama akirudi tena sitamuelewa zaidi ya kumuona kigeugeu...
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,768
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    too late.
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,768
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    ha ha ha mzee unataka kuniambia dr ni kama vile iniesta au xavi pale barca??? swafii saaaana.
     
  7. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    aaah mkuu hapa alipo sasa ndo patamu zaidi.....bungen full fitna...walisema hiv ni vyama vya msimu...acha awaonyeshe kazi ndo anatengeneza kaburi la ccm..
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    abaki njee huku anawasha moto wenye makali sana.
    Njee ya bunge Dr kaisumbua CCM zaidi
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,553
    Trophy Points: 280
    CDM inajitoshereza ni active sehemu zote bungeni na nje ya bunge kwa hiyo alipo ni mahala pake unaona wanavyolialia ni zaidi ya mwaka jana alipokuwa bungeni.
     
  10. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jk amteue kuwa mbunge nini???
    Dr wa ukweli ndie rais wangu wa moyoni
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Akae bungeni na huko vijijini nani atahamasisha maandamano?

    Dr wa maandamano wacha akae uraiani maana kule bungeni hamna maandamano:biggrin1:
     
  12. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndoto za Mchana!
     
  13. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sawa Josephine!
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hivi JK anavyosoma hii post yako anajisikiaje??
     
  15. l

    lyimoc Senior Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mwaka mmoja bado ndio kwanza kazi inaanza kuna miaka 4mbele ccm wataimaliza salama ?salam kwako JK
     
  16. Josephine

    Josephine Verified User

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Mapambano yataendelea hakuna kurudi nyuma mpaka kieleweke.Anawapenda watanzania wote na atapambana wakombolewe ukiwamo wewe na familia yako.KARIBU
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,282
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Dr. Slaa ana kazi moja tu ya kuuthibitishia ulimwengu kuwa yeye ndiye alichaguliwa na watanzania kuwa rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, lakini NEC,TISS na MAFISADI wakafanya mapinduzi wakampa urais JK. Maandamano yanayoendelea nchi nzima hivi sasa na jinsi yanavyoungwa mkono na mamilioni ya watanzania ni kielelezo tosha kuwa watanzania wanamuamini Dr. Slaa na CDM kuliko CCM.Anayebisha aangalie mahudhurio kwenye mikutano ya Mukama na Nape jinsi ilivyodorora.Jamani tuache ubishi zama za CCM zimekwisha.HAKUNA KULALA MPAKA TUMUUE NYOKA ANAYEJIDAI KUVUA MAGAMBA WAKATI SUMU NDIYO INAZIDI UKALI
     
  18. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    napenda slogan yako Quinine. ni ya kweli tupu!
     
  19. Ruwa tutarame

    Ruwa tutarame Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina haja ya kurudi alikopanatosha sana tuuuuu lakini!!
    kikwete 2005 tulimpenda sana tukampa urais ameshindwa kazi
    na huyu asije akawa kama jk
     
  20. B

    BUBERWA D. JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    In any battle, an enermy should be cornered in all spheres.
     
Loading...