Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM: Elimu bure HAIWEZEKANI!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jaxonwaziri, Oct 27, 2010.

  1. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hawa jamaa wameanza kuchanganyikiwa, angalia yafuatayo:

    Kinana: Elimu Bure haiwezekani
    Kikwete: Elimu Bure haiwezekani
    Prof. Magembe: Elimu bure ni sera ya CCM, wanafunzi wakimaliza darasa la saba wooote watakwenda sekondari bila kufanyiwa mchujo(a.k.a kufanya mtihani)

    My Take: Hawa jamaa wana nia ya dhati kwa maendeleo ya Taifa? Hawa jamaa wana nia ya dhati kuimarisha elimu yetu ili iwe "ELIMU BORA" na wala si "BORA ELIMU"?

    CHONDE CHONDE WATANZANIA TUKAPIGE KURA JUMAPILI 31ST OCTOBER 2010 TUUONDOE UDHALIMU HUU WA CCM NA MASWAHIBA WAKE

    TUMCHAGUE DR SLAA KWA WINGI KUWA RAIS WETU KWA MIAKA MITANO IJAYO!
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ndio wanafuata maagizo ya Dr. Slaa kama kawaida
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    achana nao hao wajinga

    huyu magembe ndo bogaz kabisa yaani basi tu
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hivi mnajua kuwa maghembe ana nyumba yake ndogo ambayo alianza naye uhusiano tangu binti akiwa primary??? ni kule shighatini, alimzalisha kabla hajamaliza shule. just miaka saba iliyopita. na maghembe amemjengea na amemhalalishia unyumba ndogo kwa kila kitu.
    Huyo binti ni sawa na mjkuu wake.

    Ndo maana maghembe hana uchungu na elimu ya tanzania
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  6. T

    The King JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elimu bure inawezekana kabisa kama tukiwa na serikali inayojali Watanzania. ufisadi ukidhibitiwa wawekezaji wakilipa kodi na royalties zinazostahili, Serikali ikiachana na matumizi ya anasa basi tutaweza kabisa kutoa ELIMU BURE tena ya hali ya juu. Penye nia pana njia. Mpigie kura Dr Slaa na Wabunge wa Chadema.
    :peace:
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,766
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Wanajali namba kuliko ubora. Basi hata kwenye ajira kutakuwa hakuna interview. Lakini mtaji wa CCM ni ujinga, na anachosema Maghembe ndio capital yenyewe hiyo.

    Kwa kifupi Prof. Maghembe kifikra kwa elimu bure amehamia Chadema na kwa upande wa kufuta mitihani bado yuko CCM. National Examinations Council ya nini basi?
     
  8. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,081
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa kwamba chini ya serikali ya CCM Elimu Bure haiwezekani, kwani wanatumia fedha vibaya. Serikali ikitumia fedha vizuri basi huwa zinatosha kwa Elimu bure.

    (1) Tanzania ilikuwa na Elimu Bure miaka ya nyuma.

    (2) Kenya na Burundi zina Elimu Bure sasa. Na serikali za nchi mbili hizi haziruhusu ununuaji wa magari makubwa ya kifahari kwa ajili ya serikali.

    Serikali ya CCM ambayo inapiga rangi Ikulu kwa bilioni 29, inatengeneza nyumba ya Gavana wa Benki Kuu kwa bilioni 3 (tena huku akiwa na nyumba nzuri tu), inachimba vyoo Bagamoyo kwa bilioni 3, inampangishia Spika nyumba kwa dola 8,000 kwa mwezi (huku akiwa na nyumba nzuri tu nyingine) na inakumbatia viongozi wanaopokea "vijisenti" ili waruhusu ununuzi wa mali ya dola milioni 12 kwa malipo ya dola milioni 40, haiwezi katu kusomesha Watanzania bure.

    Tukitaka Elimu Bure tutaipata, lakini itabidi tubadilishe chama tawala kwanza.
     
  9. T

    The King JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samehe la kodi tu kwa mwaka ni karibu shilingi Trilioni moja (734 billioni)
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hahahahha form four hakuna mtihani!?????? Hiii tamu eeeeh
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona chedema wametuambia inawezekana?
     
  12. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaaa JK, KINANA NA MAGHEMBE ni kama mabendera fulani hivi, kazi yao kujichanganya na kulipinga kila jambo analosema Dr Slaa (RAIS), sielewi hii ni serikali ya CCM kila kitu hakiwezekani maana wao akili zao ni MGANDO na hawako makini kwa kila jambo. CCM sera yake muhimu ni Tanzania bila Rushwa na Ufisadi Haiwezekani.Jama tunahitaji mabadiliko, tujitokeze tarehe 31 ili tumchague Dr Slaa atuletee mabadiliko.
     
  13. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,062
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Anayosema Maghembe yananichanganya. Kwanza yeye anaomba kura kuwa mbunge wakati huohuo anaongea kama waziri!!!!!!!!!!!!! Kazi mojawapo ya mbunge ni kuibana serikali (waziri). Huyu prof nadhani hata hajui kazi ya mbunge. Nina mashaka na huo uprof wake. Impossible!!
    Kuna viongozi ambao wakishatoka madarakani wanatakiwa kucharazwa bakora.:doh::bowl:
     
  14. j

    jotamini Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa CCM Elimu na Matibabu bure haviwezekani kwa sababu wamefungwa kwenye hila ya kupora na hao mafisadi. Hivyo hawako tayari kutupa wananchi matunda ya rasilimali zetu, mafisadi wameikaba koo haiwezi kufurukuta, inabidi tuiokoe CCM kwa kuiondoa madarakani. Iweje fisadi agharamie uchaguzi, muafaka, awagharamie waajiriwa wake kugombea, nk. na atafanya hivyo mpaka mabilioni ya wananchi aliyopora yaishe? Tutasubiri karne ngapi kabla ya kujikomboa? Vinginevyo ina maana atakuwa anatuchagulia maraisi na baadhi ya wabunge kwa muda mrefu sana. Na anayemlipa mpiga zeze ndie anayechagua wimbo sivyo? Tuchague kujikomboa 31 October.
     
  15. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    msiwasikilize hao hawajitambui,mabogas wanadai elimu bure haiwezekani lakini ufisadi unawezekana,maghembe nae ameshazeeka bora arudi huko upareni akapumzike na mama watoto tumemchoka na habari zake za blaablaaa
     
  16. F

    Froida JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Mbona waziri wa viwanda aliamrisha nondo zipungue bei ha ha ha ila strategist wa CCm ni sipukupuku kweli hana akili kabisa katika kipindi hiki cha kampeni wanathibitisha kwamba ni waongo hovyo kabisa
     
  17. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawana dira hawa. kila mmoja anakurupuka tu
     
Loading...