Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Dodoma yapata viongozi wapya akiwemo mwenyekiti mpya Adam Kimbisa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 13, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]


    Mkoa wa Dodoma umepata mwenyekiti mpya ndugu Adam Kimbisa atakaye kiongoza Chama kwa kipindi cha miaka mitano ijayo.




    Ndugu Kimbisa amepata nafasi hiyo baada ya kupata kura 941 Kati ya kura 1196 zilizopigwa huku mbili zikiharibika.




    Katika nafasi hiyo aligombea na wenzake watatu ambao ni mwenyekiti mstaafu wa CCM Mkoa wa Dodoma ndugu William Kusila aliyepata kura 216 na mwenyekiti mstaafu wa wilaya ya Dodoma mjini ndugu Denis Bendera aliyepata kura 30.

    Akizungumza mara baada ya matokeo kutangazwa ndugu Kimbisa amewataka wanachama kuvunja makundi yaliyokuwepo wakati wa kampeni ili kwa pamoja waweze kujenga chama.




    Awali akifungua mkutano huo wa uchaguzi Mkuu wa mkoa wa Dodoma Dr Rehema Nchimbi ambaye ndie aliyekuwa msimamizi mkuu aliwataka wananchi kuelewa kuwa CCM sio ngazi ya kupanda ili mtu apate uongozi kama ambavyo wengine wanadhani.

    Amewataka wanaodhani hivyo kuelewa kuwa CCM sio chama cha kukimbilia Pindi watu wakitaka uongozi.

    Leo kikao cha Halmashauri Kuu ya Mkoa kinaketi kwa ajili ya kuchagua Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Mkoa na Katibu wa Fedha na Uchumi.




    Ambapo mpaka sasa matokeo yamekuwa ni katibu itikadi na uenezi wa mkoa amechaguliwa Donald Mejiti na katibu wa uchumi na fedha amechaguliwa Mohamedi Rashid Morama.
     
  2. M

    Mwanasazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika kutathimini mgombea urais wa ccm 2015, nataka kujua kimbisa na mwenzake morama wapo kambi gani ya EL au BM ?
     
  3. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    MWENYEKITI MSTAAFU? mtu bado anagombea eti ni mstaafu, Gamab ni gamba tu.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Huyu ni kambi gani?
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Lowassa Camp.
     
  6. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Lowasa damu damu,mpaka sasa edo kashavuna dodoma,arusha,geita,kgoma,mara...mzee wa kithembe membe ni lindi na dar,matokeo bado yanaendlea kwa mikoa mingne stay tuned.
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Adam Kimbisa Vyeo Vyake
    1. Mbunge wa Afrika ya Mashariki (KIONGOZI wa Hao Wabunge kwa Upande wa Tanzania)

    2. Mwenyekiti wa Mkoa wa Dar-es-salaam

    3. Udiwani
     
  8. M

    Mwanasazi JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu udiwani alishaumaliza pamoja na umeya wa jiji la dar, toka 2010, lakini cheo chake kingine haujakitaja ni katibu mkuu wa TRCS (tz red cros society).
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Oh Yes... TRCS... Asante Sana!!!
     
  10. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mzee Kimbisa yupo karibu sana na Watawala,kwa umri wake nilidhani kwamba atastaafu siasa kama rafiki yake wa karibu Abdulrahaman Kinana.Huko Mara Makongoro Nyerere ameshindwa kutetea nafasi yake ya Uenyekiti wa Mkoa wa Mara.Nako Tanga Mzee Shekifu ameshinda nafasi ya Uenyekiti wa CCM wa Mkoa.
     
  11. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sawa said sambala and thanks for information
     
  12. T

    The Worshiper JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukabila
     
  13. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    pole sana kaka kusila mkono mtupu haulambwi, mtandao wa kimbisa na lowasa ni balaa, pia warangi wanaoishi dodoma wana umoja sana kuliko wagogo ambao wana makundi ( kundi la kusila, ndejembi,job lusinde na john mallecela na yote hayapendani)
     
  14. M

    Mwanasazi JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee pamoja na kuwa Kimbisa na Kinana ni marafiki wa kubwa but their two different people in ideology, kinana ni mwenye busara sana kuliko kimbisa, halaf kimbisa is after his interest, anahitaji mtu pale anapokuwa na shida yake baada ya hapo hana muda na wewe na kitu kilichomfanya ashindwe kutetea kata yake magogoni na umeya wa dar, ni mtu aliyegubikwa na ubinafsi kwa iyo usishangae tu kuto staafu siasa, hata nafasi ya kuajiriwa ya pale trcs bado anaing'ang'ania kwa umri huo alionao.
     
  15. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Thats true Sembuli and majority of them ni wagogo hapo Dom
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mpaka sasa game ni Lowassa 90 - 1 Membe.
     
  17. sembo

    sembo JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2,907
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    4. Baba wa Familia
     
  18. m

    msimbejenda Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hilo jina kusila linanitian kichefuchef mno nakumbuka alivyowadanganya wananch wa kigwe kwa kusambaza nguzo za cm then baada ya kushinda uchaguz akang'oa.cjaona jipya hapo
     
  19. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,572
    Likes Received: 3,908
    Trophy Points: 280
    kila anaeshinda mnasema yuko kambi ya lowasa.watu bana.
    Leo kinana amestaafu ghafla kawa mzuri,wakati haohao walikua wanamponda.
    Kha...!!unafiki umezidi dunia hii.
     
  20. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Malole sasa safari ya kuachia ubunge dodoma mjini imeiva!!
     
Loading...