Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Discount Card

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Sep 23, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    HAYA SASA (1).jpg
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    jamani huuu utapeli mbona ni wa hali ya juu sana?
    Kweli CCM ni Chama Cha MAJAMBAZI
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    WAJINGA NDIO WALIWAO...............tehh!
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,727
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo CCM wametoa subsidies! Au ndio namna ya kutekeleza ilani ya 2005 ya maisha bora kwa kila Mtanzania katika dakika za majeruhi!!
     
  5. w

    wille Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kweli wajinga ndio wanaoliwa ...


    heri anayeliwa bila kujua kuliko anayeliwa akijua


    Kalagabaho.... teh teh teh
     
Loading...