Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM: Dharura Kamati Kuu & NEC, Kuna Nini Huko?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Field Marshall ES, Mar 25, 2010.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Wakuu JF heshima mbele sana, According to the dataz nilizozinasa sasa hivi, ni kwamba Mwenyekiti wa CCM taifa ameitisha vikao vya dharura, yaani Kamati Kuu ya CCM Tarehe 28/3/10 na kingine cha NEC Tarehe 8/4/10 na kwamba ameamuru vikao vyote vifanyike Dar, Karimjee Hall,

    - Kinachotisha hapa according to the dataz ni agenda ya hiyo mikutano miwili muhimu ambazo inasemekana anazo yeye mwenyewe kinyume na kawaida ya kutayarishwa na Katibu Mkuu, ambaye inaelezwa aliachwa solemba na Mkulu, alipojaribu kuitisha Secretariat ili ku-set agenda ya hivi vikao!

    - Tayari kuna viongozi wameanza kuingiwa na homa kali kuhusiana na hii dharura, ambayo inaaminika kwamba kuna la mgambo nyuma yake kutokana na lugha ya ukali aliyoitumia Mkulu! Hali ya hewa ikitulia nitamwaga some more dataz sasa hivi noma, aahhggrr JF Where we dare mwanangu!

    Respect.

    Field Marshall Es = Wazee Wa Sauti Ya Umeme!
     
  2. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hakuna lolote katika hizi mikutano ambazo hazina mwelekeo wowote. CCM ni kundi la watu ambao wameunganishwa na "one common interrest"; Madaraka. Hawana wanachokiamini pamoja, hawana falsafa, hawana mwelekeo! Ni vitofauti vya hapa na pale tu visivyokuwa na impact yoyote katika mustakabali wa taifa hili.

    Jambo kubwa hapa ni jinsi ya kugawana madaraka bila kuingiliana, hakuna jipya!
     
  3. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145

    Hawa jamaa walionakiliwa na Tanzania Daima hapo chini wanahisa kubwa sana October, hawawezi kupuuzwa. Unajua wakiamua Kuchangua mbadala wao na kusema ni fulani na wakawaelekeza waumini wao walekeze ncha za pen zao Oktoba huko chochote kinaweza kutokea, labda ameamua kuchukua ajenda yao ambayo imekuwa ajenda ya tulio wengi kwa muda mrefu.

     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Hakuna jipya hapo
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    this is very dangerous tz nchi yangu unakwenda wapi mbona unatutia machungu wenzako??yaani maskini tunabebeshwa magunia ya misumari na kupigwa bakola kweli tutafika!!duh!sijui bwana tumekata tamaa kabisa na maisha haya inasikitisha sana hv kwann mkulu anashindwa kuwachukulia hatua hwa mafisadi!yaani ujambazi,ajali,umaskini vyote vyetu sie wananchi ambao ni kundi kubwa kwann tunawaacha wachache watutawale?wanatugeuza wanavyotaka mbaya zaidi familia zao zipo ulaya na kwa watoto wao waliopo bongo wana kazi za maana na wana pesa!umaskini huu!inauma sana!
     
  6. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,077
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    WanaJF naomba kuuliza swali moja hapa.

    Kuna mtu yeyote humu anamchukulia huyu kiongozi "Serious?"

    Jaribu kutafakari hizi sentensi mbili halafu utoe uzito wake. Ipi ni serious zaidi ya nyingine.

    1 - Mwenyekiti wa CCM aitisha mkutano wa dharura, (March, 2010).

    2 - Mwalimu J.K. (RIP and we miss you) aitisha mkutano wa dharura, (30yrs ago or today).
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Kuna uhusiano wowote na utabiri wa Sheikh Yahya niliousikia leo (Radio Clouds, taarifa ya saa 12 joni)?
    -Uchaguzi utaahirishwa
    -Karume ataongezewa muda na blah blah nyingine kama kaiwaida ya watabiri

    Can these dots be connected?
     
  8. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yale yale JK hana ubavu wa kufoka anajua kuti alilokalia akitikisika kidogo tu linakatika atabakia hivyo hivyo tumzoee
     
  9. Kiwalani

    Kiwalani Senior Member

    #9
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Inaweza ikawa kweli; unganisha pia na suala la independent candidates.
     
  10. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #10
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Tujadili mambo yaliyoandikwa katika ''Mwananchi'',''Nipashe'',''Raia Mwema'',''Majira'',''Uhuru'',''Habari Leo'',''The Guardian'',nk.
    Hakuna sababu ya kujadili hizi speculation.
     
  11. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Loooo! kundi la majizi limekutana!
     
  12. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa nini unayaamini sana hayo magazeti huna habari wakati mwingine source za habari zao zinatoka JF na waandishi wao wengi wapo humu.
     
  13. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,233
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Hhahahah moto umewaka mpaka Octoba safari ni mwendo. Mbona mnasahau kama CCJ walipozindua chama chao Mwenyekiti wa muda alisema machache ambayo lazima yawaguse WA CCM. Mkulu anataka kujua nani anajiengua CCM na nani anabaki aanze kupanga baraza lake la mawaziri na wala nchi mapeeeemmmaa kabla hakujakucha. Hivi Why do people believe in whatever Sheikh Yahya says? Huyu mtu yupo kwenye business asitake kutuendeshea nchi yetu na mazingaombwe yake. Halafu eti vyombo vya habari wanamwita kumuhoji ili iwe vipi hii ni nonsense.
     
  14. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ganesh,
    Tuletee hizo issues zilizoandikwa kwenye hayo magazeti. JF ni mahali ambapo habari huvunjika kabla ya kunaswa na hayo magazeti.
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hakuna jipya hapo...mtoto wa kikwere toka lini akawa mkali
     
  16. K

    Kituko JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    hana jipya,

    hivi kwa Tanzania ya sasa kuna mwandishi wa maana aliyebakia kwenye hayo magazeti?, habari zinaanzaga kujadiliwa humu na baada ya muda ndio zinaingia kwenye hayo magazzeti
     
  17. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna watoto wakisikia wazazi wanaongea wanaenda kusema kwa majirani kinachozungumzwa, au wazazi wanawaambia nenda kaseme?
     
  18. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu chochote kinachofanyika serikalini ambacho kinaweza kukufanya uichukulie serikali na viongozi wake serious. It is all the rot. Viongozi wote wakuu wanakaa ofisini less than 25% ya muda wa kazi wakati mwingine wote uliobaki wako safarini wakila parallel allowances za kuhudhuria vikao, seminas, kongamanos, warshas, etc..., who is doing the thinking for the country. Uki disect vitu vinavyoendelea serikalini utajua kuwa nchi inaenda kama nguruwe tu!
     
  19. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Utaharibu ladha ya hii kitu sasa hivi:)!
     
  20. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nkamangi una maana gani au mleta hoja..............
     
Loading...