Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Dar yapata Mwenyekiti Mpya; ni Ramadhani Madabida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 13, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    SOURCE Faustine Ndugulile FACEBOOK


    Results out: Ramadhan Madabida is the new Dar Es Salaam CCM chairman. Congrats!


    Awali Madabida alijikuta katika wakati mgumu wakati akijinadi baada ya mjumbe mmoja kumuuliza swali kuhusiana na kiwanda chake kudaiwa kutengeneza dawa bandia za kupunguza makali ya Virusi vya Ukimwi za ARV.


    Hata hivyo, Msimamizi wa uchaguzi huo, Assa Simba alimzuia Madabida kujibu swali hilo akisema kwamba haukuwa wakati wake.

    Awali, akifungua mkutano wa uchaguzi huo, Makamu wa Rais, Dk Gharib Bilal alisema kuwa chama hicho kimelenga kurudisha majimbo yake yote yaliyochukuliwa na wapinzani katika Uchaguzi Mkuu wa 2015.


    "Natumaini uchaguzi utakuwa wa haki bila vurugu zozote, nawaomba msiwe na wasiwasi kwani chama chenu kipo imara kuwakabili wapinzani," alisema Dk Bilal.


    SOURCE: MWANANCHI
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Sasa ARV ataacha kudeal nazo?
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Anataka UBUNGE wa KIGAMBONI; Mkewe pia anataka UBUNGE; na CCM inataka URAIS... Kwahiyo wanahitaji Mamilioni...
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    wana ccm ndio wanatuangusha ktk nchii hii,pamoja na wizi wa dawa feki za arvs bado wanamchagua!
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kambi ya Membe hiyo, guninita aliyeanguka alikuwa wa lowassa
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Kazi sana...sasa atatengeneza ARV za sembe sasa!hakuna wa kumshika!si anakata fungu kwa mabwepande kuwawezesha kuendesha chama?aahh atauza sana sembe lake
     
  7. R

    Rugumisa Ben Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Siasa ina mambo
     
  8. K

    Kichoncho Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du balaa msd watasukumiwa issue zote za arvs fake maka madabida ameshika mpini
     
  9. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    ARV fake vipi?
     
  11. k

    kapongoliso JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hawa CCm mbona wanashangaza sana yaani huyo muuaji anapewa uongozi tena wa jiji la Dar. Mtengenezaji ARV fake awa kiongozi to hell with magamba. Ukiwauliza watakuambia lete ushahidi wa uuaji wake. Ukweli ni kwamba watu wa Tz wanaelewa kuwa watawala (sio viongozi kwa sababu hatuna viongozi Tz) hawatutendei haki. Kwamba wanatumia mabavu, usanii, kiburi, pesa, na ubabe kuendelea kutawala. Yaani hawana political legitimacy. Wenyewe wanafikiri Watz ni wajinga sana I think the reverse is true and the day will come, it is just around the corner wakamwulize hayati mobutu kuku wazabanga.
     
  12. K

    Konya JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mambo mengine ccm wanajitakia kulikuwa kuna ulazima gani wa huyu jamaa (r.madabida) si tu kumchagua kuwa m/kiti hata tu kupitisha jina lake kwenye hio nafasi ikizingatiwa currently scandal inayomkabili kama si kuendelea kujilimbikia kashfa na kukichafua chama
     
  13. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,266
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    BILI KASHFA ccm hawakubali. chama chao kimekosa muelekeo hadi hawajui nini wanakitaka.wanasababu gani ya kumchagua mtu ambaye kwa upande mmoja amechafuka?? kweli sikio la kufa halisikii dawa.
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Atakuja na Condoms Fake sasa
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Awali Madabida alijikuta katika wakati mgumu wakati akijinadi baada ya mjumbe mmoja kumuuliza swali kuhusiana na kiwanda chake kudaiwa kutengeneza dawa bandia za kupunguza makali ya Virusi vya Ukimwi za ARV.


    Hata hivyo, Msimamizi wa uchaguzi huo, Assa Simba alimzuia Madabida kujibu swali hilo akisema kwamba haukuwa wakati wake.

    Awali, akifungua mkutano wa uchaguzi huo, Makamu wa Rais, Dk Gharib Bilal alisema kuwa chama hicho kimelenga kurudisha majimbo yake yote yaliyochukuliwa na wapinzani katika Uchaguzi Mkuu wa 2015.


    "Natumaini uchaguzi utakuwa wa haki bila vurugu zozote, nawaomba msiwe na wasiwasi kwani chama chenu kipo imara kuwakabili wapinzani," alisema Dk Bilal.


    SOURCE: MWANANCHI

    ***Angalia
    Sasa hata Makamu wa Rais anamwona Madabida anafaa pamoja na WIZI na Madawa fake...
     
  16. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,099
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Duh, CCM ina wenyewe wenye roho ya jiwe hata haya hawana, mtu mwenye 'tuhuma' nzito za dawa feki ilitakiwa ajiondoe mwenye kwenye uchaguzi na akibisha chama chake na viongozi wake hapa chini kilitakiwa kimuondoshe kwenye uchaguzi.
    [​IMG]
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mwenyekiti wetu kazi uliyonayo ni kurudisha majimbo yetu tuliopoteza
     
  18. g

    geophysics JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hili ni pigo lingine kwa CCM...wao wanadhani wamepata kumbe wamepatikana.....wananchi si wajinga....mtu anatengeneza dawa bandia na kusababisha kupotea kwa uhai wa watu wao wanamchagua kuwa kiongozi... Si ni MAJANGA HAYA?
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Guninita hajawahi kuwa Kambinya lowassa...Kambi ya lowassa haina viazi Kama guninita
     
  20. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Amepata free pass ya kuuza feki na ataendelea kutengeneza zingine na hakuna atakayemfuatilia.
     
Loading...