Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM chovu-kila sehemu vurugu ba shari-Sasa UWT ktk uchaguzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicholas, Oct 20, 2012.

  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    NI aibu na hatari nchi kutegemea hii CCM ibaki madarakani.CCM yenyewe haijiwezi kila uchaguzi hauna democrasia.Wanapigana kila mahali sasa akina mama wametukanana na pegine kutwangana.Itakuweje wakituwakilisha kupambana na nchi nyingine?

    Hao ndio UWT,itabidi CDM wawaumbue ktk kampeni za mwaka 2005.hawa akina mama hawana ethics kabisa.Hii vurugu na matusi ya leo ni aibu tupu.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,547
    Trophy Points: 280
    Kina mama wa ccm kazi yao ni kusutana,

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. b

    blueray JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vurugu kubwa imezuka ndani ya ukumbi kwenye uchaguzi Wa mwemyekiti UWT CCM ambayo Sophia Simba ameibuka mshindi. inadaiwa kwamba chanzo cha vurugu ni pale Sophia Simba alipomsemea mbovu Shyrose Banzi baada ya Sophia kumfuata Shyrose alipokuwa amkaa na kumpa mipasho! Hii ilitokana na Shyrose kumuuliza swali Sophia Simba ni Maendeleo gani amewaletea wanawake katika kipindi chake cha miaka minne.

    Source: Star TV taarifa ya saa mbili usiku leo

    my take;
    Kama hawa ndio aina ya viongozi wanaoaminika kupewa madaraka makubwa ya uongozi wa nchi basi wana CCM kazi mnayo!
     
  4. k

    kafugugu Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wooooooooooooooooooooooooooooooooote wajinga tu mi nyinyiem naye anna kilango malechela ni mnafiki na lana ya mme wake imemkuta
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeona pia kupitia taarifa ya habari ya ITV, kwa kweli ni aibu kubwa kwa CCM, lakini mwenyekiti husema ni UPEPO tu utapita!
     
  6. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Rushwa vipi?
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    huyo Kilango ni mnafiki sana, na hawez kupata uwenyekiti bila kunaniliu na wenye chama.
     
  8. bombah987

    bombah987 JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    le mutuz upo
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,657
    Trophy Points: 280
    Sophia simba ameshinda kwa kura ngapi, Le mutuz hakuwepo kutoa sapoti kwa mama!!!!! nina maana anne kilango.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Neno aibu ndani ya CCM halipo..

    siku hizi wote wana CCM ni 'uso wa mbuzi'..
    hatazamwi mtu sura,ni pesa yako tu..
     
  11. b

    blueray JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii ni mwendelezo wa aibu ndani ya chaguzi za CCM, mara upabe na vitisho, mara ufisadi, mara rushwa, zingine za wazi kabisa mbele ya takukuru, na sasa mipasho na ndani ya UWT CCM! Yote haya yanafanyika waziwazi na bila hata viongozi wakuu wa chama si mwemyekiti au Katibu wa chama kuchukua hatua!
    Mkuu nilipost uzi mwingine hapo juu, nimefurahi hata wewe Kumbe imekugusa.
    Ni aibu tupu na hii inaonyesha hawa watu wa CCM hawawezi kuaminika tena kuwakabidhi kuongoza nchi
    Ndani wanashindwa kujidhibiti watawezaje kuondoa maovu yanayoikabili nchi hii?
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Labda kama kuna mengine, lakini kummuliza Simba ameleta maendeleo gani kwa wanawake tangu awe mwenyekiti ni haki kabisa. Na alitoa kauli mbovu yeye Sophia Simba maana yake hakufanya kitu cha maana, which is very obvious!
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tukio lile ni aibu sana kwa CCM na UWT. Yaani hawana heshima hata kwa viongozi waliokuwepo hapo,
     
  14. J

    Joseph Isaack JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo ni mgawa nyagu tu.
     
  15. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Vizazi vya .com
     
  16. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    hii ndiyo CCM Mzee Mwanakijiji anayosema itahitaji CDM wafanye extraordinary work to kick it aside?Mbona watkufa wenyewe kabla ya siku.
     
  17. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mama Simba Kura 716 na Mama Kilango 346 .Mama Simba keshatangazwa kwamba ndie mwenyekiti mpya wa UWT.
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni Kipigo cha Mbwa Mwizi
     
  19. Heavy equipment

    Heavy equipment JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 618
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    .......eti huyu mtoto (shairose) tumempa ubunge east africa...wewe sofia simba kwanini ukujibu swali ulilo ulizwa? aibu mpaka kwenye kope kweli ccmmfuu
     
  20. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    What is absolutely funny is how Vasco and the CCM member's were happy with selection's at CCM process.
     
Loading...