Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM chama wa wambeya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Mar 25, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ccm walisema mengi kuhusu chadema. mengi yaliyosemwa ni uongo mtupu. leo imedhihirika hata umbeya wa wenyewe kwa wenyewe, wanasemana vibaya. kwani sumaye kukopa tatizo ni nini? utafanyeje biashara bila kulipa? hayo mashamba amemnyanganya nani akalalamika? umbeya wameuhamisha kutoka chadema kwenda ndani ya chama. tatizo naona ni mwenyekiti wao kuwa mswahili na walio chini yake wamekuwa waswahili. wakati wa mkapa sikuona wana ccm wakilumbana.
     
  2. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wape vidonge vyao, kazi ni wivu,fitina, majungu nk.
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sema mwenyekiti wenu,maana umeandika post kwa uchungu sana na wanao umia ni wana-ccm tu
     
  4. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Wambeya" wa Tukuyu, kyela, ubaluku , mbalizi au Uyole?
     
  5. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kweli ccm wambeya maneno wanayosema ni umbeya hayana ukweli na wameshindwa thibitisha refer sakata la cdm mawaziri walivyoongea umbea ka S. Simba. Na wao wenyewe kazi ni kusema umbeya ktk vyombo vya habari na kusutana wao kwa kwao wametopea ktk umbea na kusutana na kusahau shida na matatizo ya waTz ambayo wao wanatakiwa kuyatatua
     
Loading...