Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm chama na serikali tuna hataji majibu ya kina juu ya tuhuma hizi za kifisadi zinazo wakabili.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Mar 18, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wana jamvi nawasalim wota na pia naomba kutoa kilicho kifuani mwangu.
    nina maswali machache sana ila ninahitaji majibu ya kina kutoka kwa kiongozi yeyote wa ccm atakayeona inamhusu.

    nikianza na uongozi wa juu kabisa wa chama na serikali,na wengine walio husika DR,KIKWETE,LOWASA,PINDA,MAKAMBA,BATILDA BURIANI,MUKAMA NA MZEE WA MATRILIONI.wote hawa wanalifahamu hili tene kwe kina.
    Napenda kujua zile pesa zaidi ya bilioni mbili na nusu mlizochota kwenye akaunti ya JWTZ hapa arusha kwaajili ya kuwasaidia kwenye kampeni za uchaguzi mkuu hapa arusha mjini na arumeru kwa maruhemu sumari na hìi ilisababisha vijana kuishi kwa shida na kukosa mahitaji muhimu vipi waheshimiwa mlisha zirudisha??
    Tunafahamu kwa kina kuwa swala hali ndilo lililo myima raha DR,KIKWETE na kumfanya myonge alipouzuria mahafali hapa MONDULO mwaka jana mwishoni.baada ya waheshimiwa kutishia kumwaga ugali,tafazali tunahitaji majibu.


    LOWASA:

    Mwarusha wa arumeru uliye lowea umasaini,tunajua kuwa wewe na UHURU KENYATA ni marafiki wa kibiashara wa muda mrefu lakini ulicho tufanyia hapa ARUSHA na TANZANIA kwa ujumla hakistahili.

    Tunafahamu kuwa wewe na huyo mshirika wako ndio mlio filisi kiwanda cha matairi cha (jenero tairi)hapa arusha na mkakimbilia kenye ambapo mlifungua kiwanda kingine cha matairi cha ( YANA ) unaweza kutu eleza sababu ya kutufanyia unyama huo sisi WATANZANIA wenzako??

    Bado hamkuishia hapo mkachukua kiwanda cha maziwa cha hapa urusha na pumpatia UHURU KENYATA kwa ahadi ya kukifufua lakini ikawa kinyume chake, kwani tunajua mashine zilizokuwa ndani mliziondoa na kuzipeleka tusiko kujua,na kugeuza kiwanda kuwa ghala la kuhifazia maziwa kutoka kiwanda cha ( BRUKSAIDI )ya kenya na kinamilikiwa na huyohuyo UHURU KWENYATA pamoja na wewe LOWASA.

    Je? Ikitokea siku moja tukakupa hi nchi si utatuuzia ndani????!!

    Kwetu kuna msemo unasema ( ukiona mbwa anaiba nyumbani ujue anakaribia kufa)

    asanteni nawasilisha
     
  2. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu kama kweli mambo haya niyakweli basi huyu jamaa ni noma! To be honest nilikuwa ninamuona kama anaonewa kwenye ile ishu ya richmond kumbe yuko deep kiasi hiki. Nimeona thread moja hapa mzee wa kuuchapa usingizi mjengoni anasema Dr. Slaa (PhD) si msafi, sasa mimi nikawa najiuliza Dr. Slaa (PhD) si msafi compared to who in ccm?
     
  3. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tulishawazoea ccm ni mafisadi wa kutupwa subiri 2015 tunawanyang'anya nchi.
     
  4. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hili la Uhuru kushiriki ni muhimu kwa sisi Wakenya maana ameleta nyumbani ila Lowasa ambaye alitakiwa kutunza mali ya Wtz amewasaliti. Huu ushirikiano wa Afrika Mash ni faida kwa Kenya lakini Tz ni hasara kubwa
     
  5. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    General tyre Lema ndiyo amekipigania mpaka wameshindwa kukichukua walikifilisi makusudi ili wakichukue mpaka wakubwa hapo walijiuzia magari $ 100 tu.
     
  6. C

    Conso's son New Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe?!
     
  7. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kumbe haya maziwa bruksaid ni ya mafisadi!! shabash! ndio maana vijana wa kimeru wameacha kupeleka maziwa arusha mjini.
     
  8. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Waje hapa watoe majibu tujue ukweli maana haya ni madai mazito na wasikae kimya Nape simuoni hapa jamvini au baada ya hadithi ya kujivua gamba kusitishwa?
     
  9. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hakuna kosa kubwa kama kujenga mazoea katika mambo makubwe hivi
     
  10. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ndugu na atakae tetea upuuzi hu atakua na akili za maiti
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Kiwanda cha maziwa ar kuwa goodwn ni sababu tosha ya wameru kuwanyima ccm kura,hembu fikiri maziwa wanauza wapi?
     
  12. v

    vngenge JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Serikali ina mkono mrefu sio rahisi hili kuwa kweli limetokea kwani tuna taasisi nyeti zilizo na watu mahiri walio tayari kwa lolote kutetea maslahi ya Taifa. Tena inaongozwa na watu wenye uaminifu uliotukuka usio na shaka wala doa wasingeweza kufumbia macho hili, Mtoa mada jipange upya
     
  13. p

    pazzy Senior Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
     
Loading...