Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM chama kinacholekea Kufa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ulimali, Nov 10, 2010.

  1. U

    Ulimali Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni chama kilichopoteza mwelekeo na mvuto kwa sababu ya kukumbatia ufisadi. Natoa angalizo mambo yanavyoendelea ndani ya CCM inaashiria kinaelekea ukingoni. Ubinafsi, jeuri na uzandiki ndio inachokigharimu CCM siku hiza. CCM isipoangalia inajichimbia kaburi.Imeandikwa mshahara wa dhambi ni mauti.Mtawafanya Watanzania mabwege kwa muda kidogo lakini wakitoka kwenye usigizi huo ni hali itakuwa mbaya sana kwa CCM.
     
  2. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na kifilie mbali. Mwasisi Nyerere aliyejua in advance alisema sisiemu si mama yake. Sijui hawa wengine wanaong'ang'ania kama si maslahi ya udhalimu ni nini basi??????????????. Saa hizi kiko hoi vidonda kibao-mipasuko pieces!!!!!!!
     
  3. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    "Bila CCM madhubuti nchi yetu itayumba" - JK Nyerere
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Kelele za mlango hazimzuii Kikwete usingizi
     
Loading...