Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM chama dume, mseme msiseme mawaziri wake hawatajiudhulu Ng'ooooo!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchokozi, Apr 23, 2012.

  1. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana Jf's tokea mwanzo mwa wiki ya jana kumalizika jamii nzima ya watanzania macho na masikio wamekuwa wakijadili kuhusiana na utendaji wa waziri mkuu na mawaziri wake, lakini ninachotaka kuwaambia kuwa CCM ni chama dume kwa hiyo leo waziri mkuu ataahirisha Bunge bila ya waziri yoyote kati ya walituhumiwa na ufisadi kujiudhulu. Hata hoja ya Zotto itawekwa kapuni.... anayebisha aseme
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mi sibishi kwasababu siyo mgeni na CCM.
     
  3. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,108
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Ebu rekebisha lugha. Sio KUJIUDHULU. Kiingereza tatitizo. Kiswahili pia tatizo. Ni matokeo ya serikali yako kutosomesha watu wake.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siyo kitu cha kushangaza kama hata wizi wa waziwazi kama huo wanathubutu kusema ni tpepo wa kisia ni hatari sana
     
  5. A

    Ahmada umelewa Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Time will tell, be calm brother!


     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nipe tafsiri ya "CHAMA DUME"
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Anayedhania amesimama aangalie asianguke!
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,811
    Likes Received: 4,692
    Trophy Points: 280
    Useless thread, deserve to be in trash bin.
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kidumu Chama Cha Mapinduzi.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mkuu unawasiwasi kama unaoga nje, subiri mwana wa mkulima avuje bunge bila kuwawajibisha hao watuhumiwa ndio tujadili.
     
  11. rweyy

    rweyy Senior Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hata mi napenda wasijiuzuru waeendelee kuaharibu ili kufika 2015 wakione cha moto. maana ni uhakika watanzania tunaona kidumu chama cha majambaz!!!!!!!!!!!
     
  12. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sheikh hapo umenena. Mi nawaonea huruma wanaotegemea majibu tofauti na hayo.
     
  13. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Duh, kweli akutukanaye hakuchagulii tusi!
     
  14. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nI KAWAIDA YENU KWANI MAKABRASHA YENU YOTE KWA SASA YAMEJAA 'PLAN B' BADALA YA KUTUMIA MIPANGO SAHIHI YA CHAMA
     
  15. M

    Malova JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huo udume au upumbavu? Mnafanya mambo kijinga halafu unasema chama dume, labda dume linalofilwa.
     
  16. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Suala hapa wala si kubishana tena ni busara na experience ndio vinatakiwa kutawala huu mjadala na mustakabali wa Taifa hili

    Kama chama dume au jike sisi wananchi huku tunaona na tunajua;na haitusaidii chochote katika sintofahamu hii

    Na yako majike mengi tu hapa juu ya sura ya dunia yamefanya mambo yenye maana kuliko mijanadume miiingi sana


    They say......it is the content that counts!!!!!!
     
  17. m

    moshial Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jmn miluzi mingi hupoteza mbwa xo hao wanojiita madumeeeeeee...................wanazd kuolewa tu jana umeona kilichotokea sengerema,alaf wimbo wa roma ndo unatumiwa kuwashitak ccm kwa wananchiii
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    sasa wewe gamba dogo utanufaika vipi wasipo jiuzulu?
    Si bora hizo pesa wange kupa ukaenda kujifunza kuandika. Maana wewe ni gamba lisilo jua kuandika! Soma nyakati
     
  19. SOARES

    SOARES Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 6, 2007
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    liambie mkuu:a s 41:
     
  20. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kutokujiuzulu kwao ndio kifo chenu 2015! Time will tell!
     
Loading...