Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM chali Makete! Ni ktk uchaguzi wa wenyeviti wa vijiji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Jul 2, 2012.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [h=6]MAKETE
    Ni maeneo ya vijijini sana (Matamba na Mahanji) Leo kulikuwa na Chaguzi ndogo mbili ambako wenyeviti wa awali CCM wote walifariki kwa nyakati tofauti, CHADEMA wameshinda vijiji vyote viwili kwa ushindi wa Kimbunga. Awali vijiji vyote vilikuwa chini ya CCM. Ni taarifa tu wandugu
    [/h]
     
  2. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ahsanteni wananchi wa makete kwa kukubali mabadiliko. Kamanda fuatilia zaidi ili utupe takwimu halisi za matokeo!
     
  3. N

    Njangula Senior Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo maeneo yalikuwa ngome kali ya magamba. I know those areas much because is my metro. Ukiona hata hayo maeneo yamepoteza confidence kwa magamba pamoja na ziara kadhaa za vigogo, basi naamini magamba atapoteza 2015 kwa CHADEMA sasa ni mijini na vijijini.
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Wagombea wa CHADEMA wameshinda katika uchaguzi mdogo ili kuziba nafasi ya mwenyekiti wa kijiji (MATAMBA NA MAHANJI). Nafasi hizo zilikuwa zinashikiliwa na CCM kabla hawajapata mauti iliyopelekea kufanyika uchaguzi mdogo. Sababu kubwa ya wananchi kufanya hivyo ni kukerwa kwao na serikali kuhusika na kipigo cha Dr. Ulimboka. Wananchi wameapa kuwa 2015 CCM hawana chao MAKETE.
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimefika maeneo hayo... Ila watu wa kule wajanja sana hata kama ni remote area. Big up the wananchi
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwenye uzi huu haji hata mmoja kati ya wale wa kusema "CDM hoi/chama cha kikanda n.k"!
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    nipo rujewa,ubaruku wilaya mbarali kila mtu kaichoka ccm isipokua wamanga wachache waliouziwa mali na govt kwa bei chee
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ccm one way....to hell!
     
  9. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    big up sana ! Mtoa mada kunaitwa uwanji sio mahanji...! Safi sana home swty home.
     
  10. J

    JAPHETtumpa Senior Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wakati wa kuendesha siasa wa mazoea umnapita kwa kasi ya ajabu sana huu si muda wa kujivunia mtandao wa mabalozi, mashina, wanachama milion kadhaa, wabunge wengi na nguvu za dola,nguvu halisi ya chamama ni jinsi kinavyojitahidi kuwa karibu na wananchi walio wengi
    chama chenye kulea rushwa ni hakia kitapotea na hili hahiitaji kubishana
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu ni mfalme milele.
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nasikia Makete ipo kanda ya kaskazini.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    CCM jahazi lazidi kuzama
     
  14. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    me love this
     
  15. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Liwalo na liwe (Pinda, 2012)
    :bounce: :bounce::bounce::bounce::bounce::bounce:
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Zomba na wenzake karibuni kwenye huu Uzi
     
  17. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Chama cha kaskazini chama cha udini maskini hizi single silitumia gharama kutengenezwa lakin hazikuhit wangu,nyinyiem bye bye
     
  18. d

    dada jane JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Makete wamefanya hivyo? Basi nyinyiem kwishney.
     
  19. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    CDM huyee!!

    CCM endelezeni propaganda za kijinga!!

    Wa TZ hawaawaamini tena hata msemeje!!

    Semeni CDM ni wachaga, wa tz hawawaamini!

    Semeni CDM ni chama cha kidini, Wa TZ hawaamini wala kukubali!

    Kikwete anasema Ulimboka hajadhuriwa na serikali, Wote hatuamini na tuna muona muongo na mjinga kwa kuukana ukweli

    wa wazi!


    ................


    Kufa CCM!!
     
  20. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naomba namba ya m-pesa ya hao wananchi wa makete nijaribu kuwaangalizia hela ya kitoweo kidogo
     
Loading...