Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM chali Lumumba....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by frema120, Aug 29, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari nilizozipa sasa
    ni kuwa makao mkuu madogo ya CCM
    Lumumba, wafanyakazi wake hawajalipwa posho na mishahara
    yao ya miez kibao na ndio sababu
    ya siri nyingi za chama na serikali upatikana kama vitumbua.... kwa hasira.

    Nape/Mwigulu lipeni pesa wafanyakazi
    mnatesa familia zao...au achane hivyo
    hivyo tuwapakue zaidi

    SOURCE: mfanyakazi alionipakulia
    mambo mengi na mazito.


    V
    SENGEREMA.
     
  2. m

    malaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Heee nini tena na huku lumumba yaani raha tu. Ehee hela wanapeleka wapi? Heheheheh
     
  3. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mambo mengi na mazito yapo yatoe hapa sasa,
     
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni vigumu kuamini...
     
  5. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Utackia nape anasema huo ni uongo,uzushi,unafiki ni cdm wanazusha tu mambo haya hayana ukwel wowote
     
  6. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    katika mazingira ya demokrasia wanaruhusiwa kukopa hela za M4C
     
  7. m

    majebere JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Umeleta habari kicdm cdm,halafu source ni wewe.usiwe na wasiwasi,watakuja wenzako kushabikia humu.
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Usiwe na wasiwasi wapo wenzako watakaokuja kukushabikia pia.
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hata zomba hajapata hela zake za kupost thread na kuitetea ccm sasa mwezi wa tatu
     
  10. H

    Honey K JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu NI UONGO WA KUSTAJABISHA SANA, HAKUNA AMBAYE HAJALIPWA MSHAHARA WALA POSHO. LAKINI PIA HATULIPI WATU KWA UMBEA WALA UZUSHI UNAOANDIKWA KWENYE MITANDAO,ACHENI KUZUSHA MAMBO.....


     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,105
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    Aisee.
     
  12. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    SOURCE: mfanyakazi aliyenipakulia
    mambo mengi na mazito

    Naisi linakuhusu hili
    nawewe ujalipwa bado
    kama wa mishahara bado
    mpaka wa mitandaoni itakua
    hivyohivyo..... haki ya mungu
    huu ni ukweli na mpaka
    sasa kuna makumpuni
    kibao yanawadai n.k nanina
    document ninazo kesho nitazi scan
    nizitupie hapa....

    Kwani mimi
    ni mtanzania niliyie
    hesabiwa sensa.

    V
    SENGEREMA
     
  13. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ahsante
    mr.busta kwa
    mawazo yako majibu
    tayali yametoka

    but all in all
    kesho nita scan docoment
    arafu ukanushe tenaa
    poleni lipeni watu na
    kuna makampuni kibao yana
    wadai mpaka mengine ya
    viongozi ya chama docoment ninazo
    ...........

    v
    SENGEREMA
     
  14. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Mkuu Upo Fasta hivi ndivyo Inavyotakiwa... Ila Mkuu kuna Mambo Mengine Mtangulizeni na Mwenyezi Mungu Nchi Itulie Manake Ishakuwa Taabu Siasa za Nchi hii Zinachosha Mno... Mie Nasikitika Roho za Watu Zinavyopotea Kizembe hivi bila Sababu....
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mtu anapokosa kazi anakuwa na muwasho wa ajabu kila sehemu ya mwili wake.uzi huu umepostiwa na mtu mwenye muwasho sehemu kadhaa za mwili wake.
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mfadhili mkuu wa chadema ni kanisa katoliki.source ni chanel ten na magazeti ya leo
     
  17. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    huu mwaka mnalo kaka,
     
  18. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    peke yake E.L. na mtoto wake Fredrick wanazo 450,000,000.00 ambayo ni zaidi ya hizo walizochanga M4C na huo ni mgawo tu wa kampuni la Intergrated
    mgawo tu wa mwezi wa Chama hata siku moja Hazina hawajawanyima, kwani mwigulu ndiye msimamizi na tumngojee humu atujibu km kweli zimeenda wapi mbona Makao Makuu hawana ukata wa namna hiyo si waende Dodoma kuchukua na sio kukopa!?
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    nyie si mnapata posho toka kanisa katoliki sisiem hawana mfadhili km wa kwenu
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Si majibu ya kiongozi haya ulipaswa kujibu kuwa wamelipwa ....huo ndio uongozi na si kuweka maneno mengine yanakuonesha jinsi ulivyo!
     
Loading...