Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM,CHADEMA wavutana Iringa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Mar 1, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mvutomkubwa unaotokana na itikadi za kisiasa, umeibuka mbele ya Makamu wa Rais, Dk.Mohamed Gharib Bilal kati ya wafuasi wa Chama cha Mapinduzi (CCM) na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), muda mfupi baada ya Mbunge wa Jimbo la Iringa Mjini, Mchungaji Peter Msigwa, kupanda jukwaani, akikituhumu CCM kuteka mikutano ya serikali hasa wanapokuwapo viongozi wa kitaifa.

    Alidai kuwa CCM wamekuwa wakiweka bendera zao katika mikutano hiyo wakiwa wamevaa sare za chama hicho pasipo kujali mikutano hiyo inawahusu wananchi wote.

    Msigwa aligeuka nyuma ya jukwaa hilo na kumwomba Dk. Bilal, na yeye awasilimu wakazi wa mji wa Iringa kwa salaam za Chadema, kwa kuwa wao hawakupata nafasi ya kuweka bendera zao wala kuvalia mavazi ya Chama chao katika mkutano huo.

    Mvutano huo, uliibuka wakati Mchungaji Msigwa alipoombwa na Mkuu wa Wilaya ya Iringa, Asseri Msangi kupita mbele ili awasalimu wananchi.
    Alipomaliza kutoa tuhuma hizo, Msigwa alimwomba Makamu wa Rais, amruhusu kuwasalimu wananchi kwa falsafa ya chama chake na ndipo alipokunja ngumi na kuwasalimu wananchi hao kwa salaam ya ‘Peoples Power' huku wananchi waliokuwa wamefurika katika uwanja wa Mwembetogwa wakilipuka kwa sauti kubwa ya Power, Power!
    Baada ya salaam hizo, alimweleza Makamu wa Rais kwamba kwa kuwa na yeye (Msigwa) ni Mwenyekiti wa Chadema Wilaya ya Iringa, angeamua kuwaambia wananchi wake wabebe bendera zao au kuvalia kombati za chama chake ingekuwa balaa.

    Hali hiyo haikuwapendeza viongozi wa CCM jambo ambalo lilimlazimu Katibu wa Chama hicho mkoa wa Iringa, Mary Tesha, kupanda jukwaani na kutoa ufafanuzi kuhusu bendera tatu za chama hicho zilizokuwa zikipepea uwanjani hapo sambamba na bendera ya taifa.

    "CCM Oyeee! Mheshimiwa Makamu wa Rais siyo kweli kwamba tumekuwa tukiteka ziara wala kuipora mikutano ya serikali kwa kuweka bendera zetu. Hata mheshimiwa mbunge (Msigwa) anajua kwamba Makamu wa Rais amekuja kukagua miradi inayotekelezwa kwa ilani ya CCM…Hii ni fahari kwetu na lazima na sisi tuwepo kwa kishindo," alisema Tesha.

    Source:Nipashe
     
  2. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Eeh... Kumbeee.........
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Msigwa ametumia saikolojia ya hali ya juu
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    aisee mpaka leo
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Safiii saaaaaaaaaaaaaaaana!! hiyo ndiyo dawa halisi ya ccm.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Msigwa yuko :poa sana.
    Anatakiwa mtu anayejiamini kwa kiasi cha juu namna hiyo, kuliko kuwa kondoo unayechekelea kila kitu...!
    Who is makamu wa raisi hadi aogopwe kama SIMBA?

    Peopleeeeeees....................Poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeerrrrr!
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,711
    Trophy Points: 280
    nahisi kama ungesema haya mbele ya yanga, hasa sentesi ya pili kutoka mwisho.
     
  8. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera msigwa kwa kuonyesha njia, yafaa viongozi wakiserikali wafanye mambo ya serikali na wala sio ya chama.hili limesababisha hata mvuto kukosekana kwa serikali kwani kiongozi anapokuja kwenye ziara ya shughuli za kimaendeleo anakuja kimagamba na wananchi wasio wa kimagamba wanasusia shughuli hizo.wawe serious na mambo yamsingi ngoja waendelee kuumbuka, i hope wataacha.
     
  9. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh. Msigwa hapo sawa mpaka kieleweke. Democracia mbele heshima ya kinafiki kwa makamu wa rais kwa cdm ni mwiko. Nimeipenda sana hii saikologia ya msigwa tofauti na yule mnafiki wetu Z. Kabwa anayekubaliana na magamba na kushirikiana nao bega kwa bega kana kwamba sera zao na itikadi yao ni moja ile hali sivyo.
     
  10. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    I lyk this dude msigwa!! Worms ar now feasting in ccm genitals!! Jus a matter of time!!
     
  11. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Continue continue msigwa
     
  12. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nina imani ipo siku CCM itakuwa ikikumbukwa
     
  13. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    cdm forever
     
  14. C

    Cupid 50mg Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kifo ki karibu kwa magamba.
     
  15. W

    Wangama guy Senior Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kamanda Msigwa ni jembe la kujivunia. Wana Iringa tusimame imara dhidi ya hila za huyu mwovu `ccm`. Free dom is comming to moro!!! Peoplesssssssssss...........!
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    mtangazaji wa itv ooovyo!
     
Loading...