Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM/Chadema tofauti za kiitikadi ni majukwani, misibani kitu kimoja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jun 12, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mkuu unataka hata kwenye misiba wasishirikiane?je wasingehukwepo msimbani ungekuja na hoja ipi
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ni jambo ambalo linaonyesha mfumo wa tofauti za kiitikadi nchini unazidi kukomaa, kwani mambo ya majukwani yanaishia huko na tukisha kuwa katika tuko lingine tofauti za kiitikadi zinawekwa kando na kuwa familia moja kadiri ya mila na destuzi za utamaduni wa kiafrika.
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Vema sana kushirikiana namna hii,siasa c uadui
     
  13. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ...jamani mbona braza wangu Mkulo sijamuona? Mzee wa Zitto Muongo!!! hahahah, chezea Zitto veve!!
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Yes it is. Tofauti za kiitikani ni mbinu na njia tofauti za kuupanda mlima, lakini sote lengo ni kufika kileleni kwa njia tofauti. Wengine wanakwepa mawe, wengine mteremko mkali, wengine misitu nk. lakini zote zinanamwelekeo wa kufika huko huko tunakotazamia kukutana.
     
  15. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Shukran Candid kwa picha hizi

    Huu ni msiba wa taifa na umekuwa na sura hiyo.

    RIP jemadari Bob !

    Respect !
     
  16. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hiyo ndio breaking nyuuuuzi?alafu kwa ufikili wako unataka wachukiane hadi ktk udhni?think before act mkubwa wewe sasa sio unakurupuka tu!
     
  17. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hapa Nape anamwambia Dr. Slaa bado kidogo tunamaliza kazi ambayo tuliiza, magamba lazima waondoke, ila Nape anasisitiza msije mkanigeuka wakati mimi nafanya kazi kubwa ya kuyaangamiza magamba
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Afadhali wewe muungwana umenijibu vizuri
     
  19. J

    JokaKuu Platinum Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..hivi ktk uhai wake walikuwa wakimthamini Bob Makani?

    ..isije kuwa wanatokea kwenye misiba kwa maslahi yao ya kisiasa, wazungu wanaita "photo-op."

    ..binafsi I am more concerned na habari za wanafamilia wa Bob Makani, and how they r coping.
     
  20. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hiyo huwezi kuita breking news. wewe ulitaka watu wasome tu hukua na jipya.kushikiana kwenye misiba kwa Tanzania ni jambo la kawaida kabisa.kidoogo zamani Zanzibar lakini kwa sasa wamejirekebisha.
     
Loading...