Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magulumangu, Sep 24, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    CCM CCM mwenye wingi wa maneno na porojo zako ni nyingi,miaka yako leo 32 ukidunga watanzani,RICHMOND ikabwenga,melemaeta ikatungwa kuwaibia wana hoi,EPA nayo ikachota bila huruma kwa Walipa kodi,Loliondo ilienda na kuacha watz watupu,Itakuwaje kama watz tutadai kila mmoja chake,angalia Rirahisi linavyoanguka ni muashirio tosha wa maovu myafanyayo....

    SLAA GO HOMMIE
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Mafisadi hoyee...........chukua chako mapema hoyeeeeee
     
Loading...