Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm bwana kweli maisha bora kwa kila mtanzania myaweza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lekakui, Jun 16, 2012.

  1. L

    Lekakui JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Du CCM inataka kujeuza watoto wetu wawe kama ndama
     
  3. L

    Lekakui JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kweli hawa watu wameweza,wamethubutu,na wanazidi kusonga mbele
    PIG UP GUYS
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    huyo mtoto mbona ana onekana kuwa na afya nzuri, au danganywa na unene? na pia nina wasi wasi kama hii picha ni ya Tanzania.
     
Loading...