Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM BLOG V/S M4C blog nani zaidi.......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ESAM, Jun 23, 2012.

  1. E

    ESAM JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wadau najuwa wengi mmeona ile blog ya ccm lakini ujaona blog ya cdm (m4c) japo naona bado ipo kwenye matengezo toa maoni yako click hapa www.movement4c.blogspot.com
     
  2. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni ya ukweli mtengenezaji kajitaidi sana full mapipozz power mm nimechek kwa simu link yake hii hapa M4C sasa kama admin wake yupo hapa mawasiliano yanaitajika ni pm nkupe
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    CHADEMA ina website (http://www.chadema.or.tz/) wakati CCM wao wana BLOG (http://ccmchama.blogspot.com/)

    kumbuka ile ya chadema lazima ipate usajili kwa mamlaka husika (kipindi hicho kupata domain ilikuwa mpaka USA), wakati hiyo ya CCM ni free ambayo unaweza kufungua tu ukiwa na gmail account kwenye google.

     
  4. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    M4C ni blog ambayo ipo current zaidi ya website cdm kwa sasa lakini nimeongea na admin/blogger M4C kasema anataka M4C blog iwe na Domain ya .com soon M4C itakuwa inashirikiana na wadau mbalimbali kupata habari M4C
     
  5. K

    KISWAHILI Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iandikeni hiyo blog mpya ya chadema ili niisave
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tatizo habari zao siyo current
     
  7. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nimeona wameweka matangazo ya jamiiforums sasa sielewi kama wana sheres au
     
  8. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hii blog www.movement4c.blogspot.de/ naona kwa habari za chama inajitadi sana
     
  9. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mbona link hpo hapo juu
     
  10. E

    ESAM JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
  11. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni nzuri ila sijapenda ile botton ya kushoto ya Twitter Google + FB, inaziba baadhi ya maandishi yasisomeke.
     
Loading...